กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

"กระทู้แห่งการให้" ใครอยากให้ เชิญโพสต์คนอยากได้เชิญตอบ....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31449
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่มีไรแค่อยากให้มีกระทู้แบบนี้บ้าง

ใครมีอะไรเหลือใช้ ไม่ใช้แล้ว เกะกะบ้าน รถโรงรถ

โพสต์ไว้ เผื่อว่ามันจะมีประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก

Cefiro-thailand ของพวกเรา

ขอเริ่มต้นที่ผมเลยละกัน

1. ผ้าคลุมรถ 1 ผืน

2. สปริงเดิม 12 v หน้า ไม่ตัด ไม่แต่ง ไม่ล้า

ใครอยากได้เชิญครับ 089-661-3353 เบียร์
มาเอาแถวสถานีรถไฟบางซื่อนะครับ
ว้าอยากได้สปริงเดิมอะแต่ผมอยุ่ไกลอะดิลำบากจังเลย:cry:

มีแต่ของเสียๆ แต่น่าจะเอาไปใช้ประโยชน์ได้บ้าง มีโช๊คอย่างที่เห็นไม่คดไม่เบี้ยว เอาไปอัดน้ำมันใหม่ใช้ได้เลย จานเบรคหน้าสกายข้างเดียวยังหนาอยู่ ไมล์เดิมมีจอขาวปรับไฟได้ เนื่องจากซนเปลี่ยนเองจึงพังไมล์ไม่ขึ้น ยังมีอีกหลายอย่างแต่ยังไม่มีเวลารื้อเอาไว้จะทยอยออกมาให้เลือก หากกระทู้นี้ยังอยู่ มีแร็ครั่วๆ กับสปริงเดิมอยู่ด้วยไว้จะเอารูปมาให้ดู :boss:

ไฟล์แนบ

22.7 KB · อ่าน: 222
    18.6 KB · อ่าน: 226
มีแต่ของเสียๆ แต่น่าจะเอาไปใช้ประโยชน์ได้บ้าง มีโช๊คอย่างที่เห็นไม่คดไม่เบี้ยว เอาไปอัดน้ำมันใหม่ใช้ได้เลย จานเบรคหน้าสกายข้างเดียวยังหนาอยู่ ไมล์เดิมมีจอขาวปรับไฟได้ เนื่องจากซนเปลี่ยนเองจึงพังไมล์ไม่ขึ้น ยังมีอีกหลายอย่างแต่ยังไม่มีเวลารื้อเอาไว้จะทยอยออกมาให้เลือก หากกระทู้นี้ยังอยู่ มีแร็ครั่วๆ กับสปริงเดิมอยู่ด้วยไว้จะเอารูปมาให้ดู :boss:

ขอไมล์เดิมขาวได้ไหมคับ อิอิ

ตอนนี้ที่บ้านเหลือแต่กันชนหลังนะคับ มีอยู่ 3 ตัว สีดำ สีเขียวก้านมะลิ และก็สีเทานกพิราบครับ อ้อเพิ่มเติมคับ ไฟท้ายแดงด้านซ้ายมีร้าวนิดนึงไม่น่าเกลียดครับเพราะติดสติ๊กเกอร์ไว้ใครอยากได้มาเอาไปได้เลยครับ:byebye:

พี่มี่ แทน ขอสีดำได้อะป่าวครับ

ใจดีเหมือนเคย
ผมก้อเคยได้เต็ด 4.3 แลกกะหนังโป๊วก้อจากพี่เค๊านี่แหละ
555++

ปล. อยากได้จานเบรคเหมือนกันนะเนี่ย จะหาเนื้อคู่ได้มั๊ยหว่า
:wink: :wink: :wink:

ใจดีเหมือนเคย
ผมก้อเคยได้เต็ด 4.3 แลกกะหนังโป๊วก้อจากพี่เค๊านี่แหละ
555++

ปล. อยากได้จานเบรคเหมือนกันนะเนี่ย จะหาเนื้อคู่ได้มั๊ยหว่า
:wink: :wink: :wink:

~จานเบรคไหน อะไร ยังไง~

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน