กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

มาแว้ววววววววววววจ๊ะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดีคร๊าบ..บ ทุกคน:redface:

สวัสดีปีใหม่
สงกรานต์นี้ไปเล่นน้ำกันที่ไหนครับ

สวัสดีวันขึ้นปีใหม่ไทย และขอให้ทุกคนมีความสุขสนุกสนานในวันสงกรานต์ชุ่มฉ่ำๆ ครับ...
ส่วนพี่คง Stanby ที่บ้านครับไม่ค่อยอยากไปไหน..ขอเมาที่บ้านดิก่า..

สวัสดีปีใหม่
สงกรานต์นี้ไปเล่นน้ำกันที่ไหนครับ
ข้าวสารตามเคย จร้า:wink: แล้วก็สวัสดีปีใหม่ไทยพี่พี่ทุกคนน้ะคับ รักน่ะ จุ๊บจุ๊บ

สวัสดีวันสงกรานต์ ไปเที่ยวไหนดี หรือว่าจะพาคนรักไปสวีทกันสองคน

ประกาศ ตอนนี้net ที่บ้านจูชใช้ได้แล้ววววว:wink: :wink: :wink:

แวะมาหวัดดีปีใหม่ไทยกั๊บ...อ้อ แร้วก้อยินดีกะน้าจู๊ซด้วยนะกั๊บ... อิอิ..:wink: :biggrin:

แวะมาหวัดดีปีใหม่ไทยกั๊บ...อ้อ แร้วก้อยินดีกะน้าจู๊ซด้วยนะกั๊บ... อิอิ..:wink: :biggrin:

หวัดดีเช่นกันกั้บน้าอ็อด เด้วเนี่ยไม่ค่อยได้เจอกันเลยนะ เมื่องาน Motor Show ก้อไม่ได้เจอกัน..งั้นอ้าว...โชนนนน..ไปก่อนครับ.

หวัดดีเช่นกันกั้บน้าอ็อด เด้วเนี่ยไม่ค่อยได้เจอกันเลยนะ เมื่องาน Motor Show ก้อไม่ได้เจอกัน..งั้นอ้าว...โชนนนน..ไปก่อนครับ.
เด๋วนี้มะค่อยมีเวลาไปไหนเรยกั๊บน้า...ขออำภัยหยั่งสูง
หวัดดีอีกครั้งคับน้าลอง...

..เอ้าวววโชนนนนนนน น น น น น น............:wink: :sweet_kiss: :biggrin:

ประกาศ ตอนนี้net ที่บ้านจูชใช้ได้แล้ววววว:wink: :wink: :wink:
อ้าวเจงเด่ะ ดีจายที่สู้ด...แล้วจะใช้ได้ถึงเมื่อไหร่อ่ะ+555 :biggrin:

เวรกรรมอะไรของผมเนี้ยต้องมาทำงาน เฮ้อ!เรามันแค่ลูกจ้าง แต่ก็ดีทำรถตัวเองมันซะเลย อิ อิ:p

ดีทุก ท่าน คิด ถึงทุกท่านครับ

เวรกรรมอะไรของผมเนี้ยต้องมาทำงาน เฮ้อ!เรามันแค่ลูกจ้าง แต่ก็ดีทำรถตัวเองมันซะเลย อิ อิ:p

ทำรถท่านเสร็จเมื่อไร ถ้าว่างๆลองมาเอารถข้าพเจ้าไปทำซักคันไหม จะได้ไม่เหงา อิ อิ :smile: :smile: :smile:

ทำรถท่านเสร็จเมื่อไร ถ้าว่างๆลองมาเอารถข้าพเจ้าไปทำซักคันไหม จะได้ไม่เหงา อิ อิ :smile: :smile: :smile:
รถตูด้วยก้อได้นะ
ยินดีไม่ขัดข้อง
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปีใหม่ปีนี้มะเปียกน้ำเลยอะ อย่าแปลกใจนะถ้าหน้าตาผมเปลี่ยนไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน