กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กล่องแต่ง Japan บอร์ด2ชั้นปลดทุกอย่าง (รับแรกกล่องเดิมด้วย)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย RedDevil
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

RedDevil

Registered
ขายกล่องแต่ง Japan
1jz gte ปลั๊กหนา auto

ปลดทุกอย่าง บอร์ด2ชั้น

ขาย 8000
ถ้าเอากล่องเดิม Auto สภาพดีๆไม่เสียมาแลก ขอ3000 คับ

มาลองเสียบซิ่งก่อนก็ได้เห็นผลแน่นอน ^^ ไม่ชอบไม่ต้องเอาไป

082 777 6656 อาร์ทคับ

ผมเอากล่องเดิมไปแลก เพิ่ม3000บาทใช่มั้ยครับ...ไปแลกที่ไหนครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อ่าวจามผมไม่ได้รึพี่ ผมอาร์ทไง BM แดงกล่องใบนี้ก็กล่องพี่ไงจามไม่ได้หรอคับ

กล่องอันนี้กล่องพี่ไงจามได้เป่า พอดีผมจูน F con แล้วจูนเนอร์เค้าบอกว่าบอร์ดกล่องแต่ง 2 ชั้น บอร์ดใหญ่เข้าบอกให้เอามาขายแล้วใส่กล่องเดิมเอา F con คุมจะได้ประหยัด เลยเอามาขาย *-*

เอากล่องเดิม auto ปลั๊กหนามาแลก ผมขอ 3000 น่ะพี่ กล่องอยู่วัชรพล คับพี่

อ่าวจามผมไม่ได้รึพี่ ผมอาร์ทไง BM แดงกล่องใบนี้ก็กล่องพี่ไงจามไม่ได้หรอคับ

กล่องอันนี้กล่องพี่ไงจามได้เป่า พอดีผมจูน F con แล้วจูนเนอร์เค้าบอกว่าบอร์ดกล่องแต่ง 2 ชั้น บอร์ดใหญ่เข้าบอกให้เอามาขายแล้วใส่กล่องเดิมเอา F con คุมจะได้ประหยัด เลยเอามาขาย *-*
เอากล่องเดิม auto ปลั๊กหนามาแลก ผมขอ 3000 น่ะพี่ กล่องอยู่วัชรพล คับพี่

จำได้ครับ พอดีพี่มีลูกค้าครับงั้นวันอาทิตนี้พี่เอาไปแลกนะมาที่เซียรังสิตได้มั้ยครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน