กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่าน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31035
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31035

ONE NOT TWO
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
.....ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านและหัวหน้ากลุ่มทุกๆกลุ่มที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นมาได้เเม้อากาศจะร้อนไปบ้างก็ต้องขออภัยที่เต๊นท์มาสายไปหน่อยส่วนเรื่องสมาชิกที่มาร่วมการแข่งก็เป็นไปด้วยดีไม่ขาดทุนเหมือนครั้งก่อน(ต้นปี2551):sweat: :sweat: หากมีอะไรอยากให้ปรับปรุงบอกมาได้ครับ
...ขอบคุณผู้สนับสนุนชมรมทุกๆฝ่ายที่มอบของรางวัลเพื่อพัฒนาวงการต่อไปขอบคุณครับ.

:boss: :boss: (ทางRACEจะจัดแข่งรวมนิสสันโดยเฉพาะอีกไม่นานนักและจะจัดขอบคุณทางชมรมเราที่ร่วมจัดกับทางRACEมาโดยตลอดหลายปีซึ่งจะนำเงินบางส่วนไปทำบุญเหมือนครั้งก่อนๆโดยค่าสมัครรุ่นละ200บาทครับ):redface: :redface:

ท้ายนี้ต้องขอขอบคุณทุกๆคนจริงๆครับงานนี้สนุกมากไม่วุ่นวายเหมือนเป็นงานพี่น้องกันจริงๆหวังว่าคราวหน้าคงได้ร่วมสนุกกันอีกขอบคุณจริงๆๆครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอกล่าวตามรองประธานเก๋แล้วกันครับ ขอบคุณทู้กกกกคนเลยครับ

ขอบคุณคณะผู้จัด ที่ทำให้มีความสนุกสนานและรอยยิ้ม อย่างร่าเริงเป็นกันเองแบบพี่น้อง..อีกครั้งนึง..และพี่น้องที่มาร่วมงานทุกๆท่าน..ที่ช่วยผลักดันให้กิจกรรมสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี อยากให้มีแต่สิ่งดีๆ อย่างนี้ตลอดไปคร้าบบบ.ขอบคุณครับ...

กินที่ไหนโทรบอกบ้างวุ้ย...
กินฟรีพี่ช้อบชอบ..555
กินไรอะป๋า กลับมา มันรับเมียมันขับผ่านหน้าบ้านผม
แม่งหักหัวรถมาชนมอร์ไซค์ผมซะงั้น...ดูมัน แพ้แล้วพาล
5555

สนามสภาพดีหมด ยกเว้น ที่ผมสังเกตุได้
แทรก A (เลนซ้าย) กับแทรก B (เลนขวา)
เวลาไม่เท่ากัน แทรก B เวลาช้ากว่า

สนามสภาพดีหมด ยกเว้น ที่ผมสังเกตุได้
แทรก A (เลนซ้าย) กับแทรก B (เลนขวา)
เวลาไม่เท่ากัน แทรก B เวลาช้ากว่า

นี่เองผมวิ่งแทร็ค B เวลาใกล้เคียงมาก พอมาวิ่งแทร็ค A เวลาทะลุตกรอบทุกรุ่น 555 :biggrin:

สนุกดีครับ

พี่น้องเรายังเหนียวแน่นอบอุ่นเหมือนเดิม

ขอบคุณผู้ที่จัดงานและผู้เกี่ยวข้องทุก ๆท่านครับ

...สภาพสนามบอกตรงๆว่าฝั่งซ้ายดีกว่าขวาแต่มีคลื่นนิดๆตอนสุดเกียร1ส่วนฝั่งขวาช่วงออกตัวพื้นยังลื่นนิดๆแต่กลางทางเรียบกว่าฝั่งซ้ายครับ:coolly-0003: :coolly-0003: :coolly-0003:

ขอบคุณที่ยังมีกิจกรรมแบบนี้นะครับ ครั้งหน้าอยากให้อะไรๆพร้อมกว่านี้อีกหน่อย
ห้องน้ำ ร้านค้า สภาพแทรกไม่ว่ากันขอแค่ให้มันปลอดภัยก็โอเค แต่ยังงง กับเวลาที่มันไม่เท่ากันเนี่ยแหละ

:tongue: ก็ขอขอบใจสมาชิก พี่ น้อง ของเราทุกคน
ที่มาร่วมกันทำกิจกรรม ใจอ่ะอยากอยู่จนจบการแข่งขัน อยากอยู่มอบรางวัลแก่ผู้ชนะด้วยตัวเองติดภารกิจกระทันหันเลยลากได้แค่ 18:00 น.
กำลังได้ที่เล้ยยย...ต้องเผ่นกลับซะก่อน
เอาไว้ครั้งหน้า จาอยู่จนจบงาน
ขอบใจคณะทำงานที่สร้างกิจกรรมดีๆ มามอบให้
ขอบใจชาวคณะ ทีด้า คลับ ที่ส่งรถมาร่วมแจม
ขอบคุณสปอนเซอร์ ทุกรายการที่เอ็นดูพวกเรามาโดยตลอด ขอขอบคุณ...

A31009 :coolly-0003:

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ คนที่ไปร่วมกิจกรรมนี้นะคั๊บ
กิจกรรมดี ๆ แบบนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้าไม่มีพวกเราคอยสนับสนุนกับผู้จัดงาน
แม้จะเหนื่อย แต่เห็นรอยยิ้ม ความสนุกสนานของสมาชิก แค่นี้ทีมงานผู้จัด ก้อหายเหนื่อยแล้วล่ะคั๊บ

สำหรับคนที่ยังไม่เค๊ย ไม่เคยลงสนาม
ไม่ต้องกลัวนะคั๊บ รถไม่แรงก้อลงได้ มีรุ่นแบร็คเก็ตให้วิ่งกันหนุก ๆ ไม่ต้องคิดมาก
พลาดครั้งนี้ ครั้งหน้าเตรียมตัวกันไว้เลย

ปล.ขอโทษพี่ ๆ ทุก ๆ คนด้วยที่ผมไปช้า เนื่องจากไม่มีรถไป ( รถอยู่อู่ ) และหลงทางไปเกือบถึงสามแยกราชบุรี แค่นั้นเองคั๊บ
555++

จะบอกว่าครั้งนี้ถึงจะร้อนมากๆ แต่ผมก็สนุกมากๆ เช่นกัน (เมามากๆ ด้วย) เงินพันนึงที่ได้ลงสมัครแข่งไป ได้วิ่งมันส์ขนาดนี้ ไม่มีรู้สึกเสียดายเลยจริงๆ ครับ เยี่ยมๆๆๆ

ขอบคุณคณะทำงานและสปอนเซอร์ทุกท่านคร๊าบ

จะบอกว่าครั้งนี้ถึงจะร้อนมากๆ แต่ผมก็สนุกมากๆ เช่นกัน (เมามากๆ ด้วย) เงินพันนึงที่ได้ลงสมัครแข่งไป ได้วิ่งมันส์ขนาดนี้ ไม่มีรู้สึกเสียดายเลยจริงๆ ครับ เยี่ยมๆๆๆ

ขอบคุณคณะทำงานและสปอนเซอร์ทุกท่านคร๊าบ
แต่กูฟังน้ำเสียงเมียมึง กูว่าแม่งไม่สนุกนะ....