กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอขอบคุณสมาชิก CEFIRO-THAILAND ทุก ๆ ท่านครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ในฐานะตัวแทนประธานชมรม / ประธานจัดการแข่งขัน และคณะทำงานทุกคน
ขอขอบคุณสมาชิก CEFIRO-THAILAND ทุก ๆ ท่านที่มาร่วมงานการแข่งขัน QUARTER MILES ในครั้งนี้
ทั้งนักแข่ง นักดื่มและนักเชียร์ สนุกสนานมากครับ
แต่เนื่องด้วยเกรงว่าจะมีฝนตกระหว่างการแข่งขัน
อีกทั้งนักแข่งได้ลงทำการแข่งขันในบางรุ่นอย่างล้นหลาม และเวลาที่ค่อนข้างจะจำกัด
เพราะช่วงหัวค่ำจะมีรายการแข่งประจำของทางสนาม
ทำให้อาจจะเกิดเหตุติดขัดบางประการ รวมถึงทำให้ไม่ได้ทำการตรวจสอบคุณสมบัติรถที่ทำการแข่งขันในบางรุ่น

ขาดตกบกพร่องอย่างไร ทางคณะกรรมการทุก ๆ ท่าน ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

ในฐานะตัวแทนประธานชมรม / ประธานจัดการแข่งขัน และคณะทำงานทุกคน
ขอขอบคุณสมาชิก CEFIRO-THAILAND ทุก ๆ ท่านที่มาร่วมงานการแข่งขัน QUARTER MILES ในครั้งนี้
ทั้งนักแข่ง นักดื่มและนักเชียร์ สนุกสนานมากครับ
แต่เนื่องด้วยเกรงว่าจะมีฝนตกระหว่างการแข่งขัน
อีกทั้งนักแข่งได้ลงทำการแข่งขันในบางรุ่นอย่างล้นหลาม และเวลาที่ค่อนข้างจะจำกัด
เพราะช่วงหัวค่ำจะมีรายการแข่งประจำของทางสนาม
ทำให้อาจจะเกิดเหตุติดขัดบางประการ รวมถึงทำให้ไม่ได้ทำการตรวจสอบคุณสมบัติรถที่ทำการแข่งขันในบางรุ่น

ขาดตกบกพร่องอย่างไร ทางคณะกรรมการทุก ๆ ท่าน ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

ขอขอบคุณด้วยอีกคนครับ ...

มีตติ้งเซฟไทย แจ๋วจิง ลองดิ ...

ในฐานะประธานชมรม Cefiro-Thailand ขอขอบคุณสมาชิกชมรมและผู้ทำงานชมรมทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมและร่วมด้วยช่วยกันดำเนินงานจนสำเร็จลุล่วงไปด้วยความสนุกสนานของทุกคน และกราบขออภัยทุกท่านที่กระผมได้มาร่วมงานช้าไปซักหน่อย (นัด 07.30 น. มาถึงสนาม 17.00 น.)...555..ขอโทษกั้บ..

งานนี้มันมากคับ ขอบคุนเพื่อนพี่ที่มากันนะคับ ขอให้มีงานดีๆๆงี้ต่อไปนะคับ รักเซฟไทยสุดหัวใจคับ จุฟๆๆๆ

งานสนุกมากครับ พี่น้องมากันอย่างคับคั่ง มันส์จริง ๆ (ดูรูปและอ่านที่ดพส ๆ กัน เลยพอเดาออก)

ชิงไฟฟาวล์เลยเรา จริงๆๆเล้ยยยยยย

ควอลิฟายยย ด้วยยยย

555+ ตื่นเต้นจัด

รอบหน้าเอาใหม่คับพี่

ชิงไฟฟาวล์เลยเรา จริงๆๆเล้ยยยยยย

ควอลิฟายยย ด้วยยยย

555+ ตื่นเต้นจัด

รอบหน้าเอาใหม่คับพี่

มีรหัสแล้วหรอคับตั้ม

โทดทีไม่ได้ไปงานแต่ส่งรถไปร่วมงานด้วยแต่ไม่ได้ลงแข่งคนขับไม่อยากแข่งซ่ะ
งั้น เอิ๊กๆ

ในฐานะประธานชมรม Cefiro-Thailand ขอขอบคุณสมาชิกชมรมและผู้ทำงานชมรมทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมและร่วมด้วยช่วยกันดำเนินงานจนสำเร็จลุล่วงไปด้วยความสนุกสนานของทุกคน และกราบขออภัยทุกท่านที่กระผมได้มาร่วมงานช้าไปซักหน่อย (นัด 07.30 น. มาถึงสนาม 17.00 น.)...555..ขอโทษกั้บ..
อภัยไม่ได้......

เหนือสิ่งอื่นได้ที่คณะทำงานอยากจะได้รับ คือความร่วมมือร่วมใจของพี่น้อง Cef-Thai เนี่ยแหละครับ

ขอเพียงให้พวกท่านๆได้มามีส่วนร่วมงาน ก็ถือเป็นแรงใจให้พวกเรา เดินหน้าสร้างงานดีดีแบบนี้ต่อไปได้แล้วครับ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน