กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอความเห็นเกี่ยวกับปัญหาเรื่องไฟหน้าครับ (หากซ้ำกระทู้เก่าขออภัยครับ หาไม่เจอครับ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31938
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อีกนิดนะครับไ้อ้ไฟ24vที่ผมเพิ่งขายไปพอคืนอีกวันนึงน้องเขาใส่แล้วก็ขับมาให้ดู...ผมมองดูแล้วก็ยังอดเสียดายเลยเพราะมันสว่าง,สวยดี.....ผมว่ามันอาจจะอยู่ที่โคมด้วยหรือเปล่าครับเนี่ย

ถ้าใช้ไฟ spec เมกา ก็เข้ากับกระจังหน้าที่ได้จากพี่นะครับ อิๆๆ

อ้อ...ลืมบอกไป ของผมเดโป้ แปลงโคมเหลืองแล้วเหมือนกันครับ + หลอด 8000k สว่างแจ่มแจ้งเลยครับ

จะเล่นโคมแท้ก็ไม่ไหว ราคาต่างกันเยอะเกินไป (ต่างกัน ~6000 บ.) กลัวตูมมาแล้วเสียดายโคมหน้า :coolly-0023: ครับ
รบกวนช่วยบอกวิธีแปลงโคมเหลืองหน่อยครับ สนใจมาก หรือบอกเบอร์โทรก้อได้ครับ [email protected] ของผมก้อเดโป้ แต่แสงมันกระจายไม่สว่าง เลยครับ ขอบคุณมาก

ของผมเปลี่ยนที่หลอดแล้วใส่รีเลย์เพิ่มมันเป็นหลอดแบบคล้ายไฟสปอร์ไลนะคับสว่างแบบไม่ต้องเปิดโคมเหลืองช่วยเลยคับเดี้ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูคับว่ามันเหมือนกับของท่านหรือเปล่า:coolly-0033::coolly-0033:
รบกวนช่วยส่งรูปให้ผมดูด้วยนะครับ [email protected] ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน