กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคำแนะนำจากพี่คับ A31 แนวนี้พอดูได้ไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311130
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
ผมเป็นเด็กบ้านนอก พึ่งมาเล่น รถ เลยแต่งๆไปไม่มีแนว รวมๆมาก็กลายเป็นแบบนี้................:coolly-0033:

มาแล้วคร๊าบบบ โปรเจคใหม่ของผม ลองหันไปเล่น N/A ดูบ้าง ล้มเลิกเรื่อง คอมมอลเรลไป
เพราะ สู้ราคา ไม่ไหวจืงๆ แถมเลขเครื่องก็คงหาไม่ได้ วางลงจบกว่าจะแรง คงทะลุ 2แสน
...........มาดูซิว่าผมวางอะไร ?
เริ่มจากทำสีห้องเครื่องเป็น สีชมพูมุก !!
แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว

สีใกล้เสร็จแล้วครับ

แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว

พระเอกมาแล้ว ...............

ถูกต้องแล้วครับ เครื่องยอดฮิตนี่เอง เจ้า UZ ฝาครอบเต็ม ปี 2007 นั่นเอง......!! คงมีหลายคนถาม ว่า ทำไมถึงไม่แหวกแนวไปหล่ะ

เดี๋ยว ใกล้สิ้นปี น่าจะมีอะไร แหวก ไปแน่นอนกับเจ้า UZ ตัวนี้ :coolly-0010: เดี๋ยว วางเสร็จ แล้วจะถ่ายรูปมา ให้ติชมกันต่อไปนะคับ!!

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

อืมจริงครับ ท่านเจ้าของกระทู้ รถท่าน ไม่บ้านนอกแล้วนะนั้นอะ อิอิ

อีกหน่อย 1J จะโต เป็น UZ อิอิ:coolly-0009:

อืมจริงครับ ท่านเจ้าของกระทู้ รถท่าน ไม่บ้านนอกแล้วนะนั้นอะ อิอิ

อีกหน่อย 1J จะโต เป็น UZ อิอิ:coolly-0009:
น่าสนใจคับ UZ กับ ดีเซล 3000 ดีแมกซ์

โปรเจคต่อไป ในฝันคับ :coolly-0010:

อืมมมม บ้านนอกจิงๆหรอ ล้อยื่นออกมา นี่ถ้ามีเหล็กยื่นๆหลังกันชนหน่อยนะ ทำนาได้เลยนะ 5555 :coolly-0010:
สวยงามมากช้างเอ้ย อยากได้กระโปรงแบบนี้จิงๆ

ผมเป็นเด็กบ้านนอก พึ่งมาเล่น รถ เลยแต่งๆไปไม่มีแนว รวมๆมาก็กลายเป็นแบบนี้................:coolly-0033:

ว้าวหล่อจัง ( ผมเนี่ยะ ) 555++ ล้อเล่นคับ สวยแล้วคับ ขับ j bo มันไม่โก้ แต่มันโมได้มันจิง ๆ :coolly-0022:

สวยงามมากนิช้างเอ้ยยย อยากใส่พาท TBO1 แล้วสิ

ช้างๆๆ หาอแดปเตอร์ 1.5นิ้ว ได้เท่าไหร่อะ แพงมั้ย

สวยงามมากนิช้างเอ้ยยย อยากใส่พาท TBO1 แล้วสิ

ช้างๆๆ หาอแดปเตอร์ 1.5นิ้ว ได้เท่าไหร่อะ แพงมั้ย
รู้สึกว่า ที่ แถวๆ ซีคอนมีขาย 2000 มั้งพี่ ไม่แน่ใจนะ
ใช่ อู่ Siam body car รึป่าวนะ

สวยแล้วครับ.....แค่ใส่คำหน้าก็โอเคแล้ว.....

ตอนแรกก็มีแหละคับพี่ แต่คนขาย เค้าเปลี่ยนไปตอนซื้อมา ก็ไม่ได้คิดว่าจะทำกันได้ พอซื้อมาแล้ว ก็ ปวดใจ โดนยำไปเยอะ ผิดกับตอนไปดูก่อนจะซื้อ

นี่และน๊า ด้วยความเชื่อใจไว้ ใจ ก็เลยโดนซะแบบนี้ รถก็มีปัญหา ทำโอนก็ลำบาก กว่าจะทำได้ ก็เล่นเอาเหนื่อยเลยยยย เทอโบ ยังเปลี่ยนกันได้ลงคอ

เศร้าใจเลยผม ผิดที่ไว้ใจ :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน