กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311115
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

กล่องเงินไหมครับ กล่องเงิน คิคิ แล้วพร้อมยังหระ ไปเมื่อไหร่จ๊ะ
วันก่อนช่างอ๊อดมาที่บ้านพี่ที่ระยองบอกว่าหัวฉีดยังฉีดไม่พอ ไม่งั้นเกือบ400ม้าสบายๆ รถเสร็จสมบูรณ์มาเล่นที่พัทยาดิ นะนำเวปดริฟท์ครับsiamdrift.com

วันก่อนช่างอ๊อดมาที่บ้านพี่ที่ระยองบอกว่าหัวฉีดยังฉีดไม่พอ ไม่งั้นเกือบ400ม้าสบายๆ รถเสร็จสมบูรณ์มาเล่นที่พัทยาดิ นะนำเวปดริฟท์ครับsiamdrift.com

ใครหละหว่าเนี่ยครับ
ปล จัดเลยไอ้ต้อมิไหนๆก็ต้องจูนใหม่

ฝันให้ไกล ไปให้ถึง สงสัยผมจะเงินไม่ถึงก่อนอะพี่ รถก้อเกือบสมบูรณ์แต่คนสิกรอบเลย แล้วพี่อ็อดไปทำรถให้ถึงที่บ้านเลยหรอ ดีจังเลย บ้านผมใกล้ๆๆ ยังไม่เคยให้มาทำให้เลย ส่วนไปดริฟที่ระยอง ต้องรวบรวมพักพวกก่อนะพี่

ขอบคุณครับ ว่างๆๆ มาลองนั่งดูสิครับ สุดยอดกว่าอีกน่ะ
คลัช ขายแดะไปยังอะ 55555
หมายเหตุ: เสาร์21ร้านโนไอเดียครับ เจอกัน!! นำทีมโดย โอ๊ตดริฟแครช:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน