กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามเรื่องสวิทแอร์ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 6544
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

6544

Registered
:coolly-0007:ต้องเปิดจนถึงล๊อกสุดท้ายมันถึงจะทำงานครับใครรู้ช่วยตอบที่ครับ

น่าจะพัง ครับ ลองหาของเพื่อนที่อยู่ละเเวกใกล้งเคียงมีสลับดูครับ

ไม่งั้นก็เป็นเป็แแอร์ ดิจิตอลไปเลยครับ

รีซีสแตนพังครับ มันจะอยู่ในตู้แอร์อะครับ
ถอดออกมาดูได้
ตามนี้เลย อยู่หลังเกะใส่ของคับเหนือพัดลมโบเวอนะซ่อมโดยการเอาไปให้ร้านซ่อมอิเล็กทรอนิกเปลี่ยนไดโอดใหม่คับหรือซื้อของมือสองใส่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน