กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอนัดสมาชิกเพื่อถ่ายทำ Tv ออกรายการมอเตอร์เอ็กซ์ตรีมช่อง 11

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปนั่งเล่นด้วยครับคนเยอะดี

คืนวันเสาร์เสร็จจากงานมิตติ้งบางแสน

เช้าวันอาทิสรวมตัวกันขับรถไปเที่ยวด้วยคนนะ..อิอิ

อยากไปจัง......กลัวร้อนเด๋วตัวจะดำมั้ยเฮ้อ:coolly-0023:

อยากไปจัง......กลัวร้อนเด๋วตัวจะดำมั้ยเฮ้อ:coolly-0023:

รุ่นนี้ยังกลัวดำอีกหรอนี่ ผมว่าไม่ทันหลัวเเล้วหละ 555+

เเละพี่อะจะไปกับเค้าป่าวเนี่ย

เห็นข่าวว่า649รถจะเสร็จเเล้วหนิ เค้าบอกว่าจะไปด้วยยยยยย อุ่ยๆๆๆๆๆๆ:coolly-0025:

งานสนุกสนานคนเยอะดีครับ แต่ติดภาระ/ม่สามารถไปด้วยได้ ฝากบิ๊กจีบหญิงด้วยนะครับ

ฝากเรื่อง
อย่าออกรถแรงนะครับ ไปเรียบๆพอแล้ว

กลับมาแล้วค๊าาาบบบบ.........ร้อนมากกกกกกกกก

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่สละเวลาร่วมกิจกรรมเพื่อชมรม แม้ว่าจะร้อนมั้กมาก เราก็ทนกันได้ ขอบคุณจากใจจริง.. ส่วนการออกรายการเมื่อใดนั้น ทางผู้ผลิตเค๊าจะแจ้งมาทางชมรมให้ทราบกันต่อไปครับ...รอร้อรอดูกันไป ฮาระเบิด..555

ทางรายการได้แจ้งมาว่าจะออนแอร์เป็น 2 ช่วง และในช่วงแรกจะทำการออแอร์ในคืนวันศุกร์ที่ 13 มีนาคม 2552 เวลา 24.10 น. ช่อง 11 NBT ติดตามชมกันได้เลยครับ.. <!-- / message --><!-- sig -->

ตื่งงง เต่งงงงงง ค๊าบบบบ ตื่งงง เต่งงงงงง:coolly-0035:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน