กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ ขอบคุณความร่วมใจ ในวันมิตติ้ง 15/6/56 @^^@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311069

Pr. Cef-Thai
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
บ้าน Cef -Thai รู้สึก อบอุ่นอีกครั้ง ในวันมิตติ้งที่ผ่านมา 15-6-56 ณ ร้านช้างทอง

1. ขอบคุณพี่กอล์ฟ 032 และ เสธ.กุ๊ก 1125 ที่ช่วยกันหาร้าน และ ช่วยกันโพส จนร้านเค้าปิดหนีพวกเรา ไปทั้ง 2 ร้าน

2. ขอบคุณพี่น้องอีกหลายคน ที่ช่วยกันดิ้นรนหา้ร้านใหม่ แค่เพียงเพื่ออยากให้พี่น้องเซฟไทย กลับมาเจอกัน อีกครั้ง!!!

3. ขอบคุณพี่ต้น ฟักทอง 435 ที่ช่วยเป็นธุระให้เรื่องร้าน และ เมนูอาหาร ต่างๆ.
รวมทั้งขับรถไปเซอร์เวย์ พื้นที่ในการถ่ายรูป

4. ขอบคุณพระพิรุณ ที่ไม่ฉีดน้ำลงมา ฟ้าใสมากค่ะ (ท่านจะรู้ไม๊ว่าเราขอบคุณ)

5ขอบคุณสมาชิกใหม่ ที่อาจจะโดนของ เลยเข้ามาเขียนใบสมัคร และมามิตติ้ง

น้องดิว >>> งานหน้าเมิงไม่ต้องอยากจะออกกำลังกายวันมิตติ้งนะ

น้องนิว >>> ที่แพมี internet นะ จะไปบอกมา ปล: ทุกคนจำชื่อน้องมิงค์แม่นมาก

น้องอาร๋ท หรือ อาร์มว่ะ >>> เด็กสุพรรณน่ะ งานหน้าขอยืมตััวน้องแอ้มมาช่วยงานนะจ๊ะ

(พี่ๆ ยังอยากเห็นหน้าพวกคุณน้องในงานหน้านะฮ๊าาา )

6. ขอบคุณความบ้า ที่ทำให้พวกเราขับรถตามกันไป จอดรถ ถ่ายรูป 3-4 แชะ

ขอถาม เพื่ออออออ ????????????

7. ขอบคุณ น้องปาล์ม 1148 เมิงแม่ง รักพวกกูมากไป รักเซฟไทย สุดตัว

เด๋วพวกกูจะเรี่ยไรเงิน และ จะสร้างอนุสาวรีย์ให้เมิงหน้างาน 10 ปีนะ

8.. ขอบคุณไอน้องฟัก 782 กับภาพสวยๆ เมิงอยู่ที่นี่จนได้เป็นพี่แล้วนะเว๊ย

9. ขอเสียดายกับสมาชิกที่ไม่ได้มา พวกคุณพลาด!! แล้วคับ

10. สุดท้าย ขอบคุณ พี่น้อง Cef -Thai ทั้งเก่า ทั้งใหม่ ทั้งที่มางาน และไม่ได้มางาน

หนูจำกลุ่มไม่ได้หรอก ว่าใครอยู่กลุ่มไหน แต่จำได้ว่า ทั้งหมดอยู่ Cef Thai

หนูรับรู้ได้ ว่าพี่ๆ ทุกคนอยากมา ภาระกิจมากมาย ไม่เป็นไรค่ะ

แต่กราบขอความกรุณา งานหน้า ครบรอบวันเกิด 10 ปี Cef - Thai

เรามาประกาศความยิ่งใหญ่กันนะค่ะ (ประกาศให้ใครรับรู้ก็ช่างเถอะ )

อย่างน้อย เรามาเจอเพื่อน - พี่น้อง

จะมีซักกี่ที่ กี่คน ที่รับสภาพเราตอนเรื้อน และ ปล่อยความบ้า ได้อย่าง Cef -Thai

ขอบคุณค่ะ

อยู่ อย่าง พี่

อยู่ อย่าง น้อง

เราพวกพ้อง พี่น้อง รักกัน

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สนุก สนาน ตามปะสา cef-thai มีความสุขที่ได้เจอพี่น้องทุกคนนะค่ะ
ปล.ขอบคุณพี่โต้..ที่มาให้เราได้เห็นอีกครั้ง 5555

พี่เอก รถเขียว ฝาโปรงดำ

ทางร้าน เค้าแจ้งความแล้วนะค่ะ

ที่พี่ไปโขมยจานเปล กับ ทัพพี เค้ามา

พี่หิวก็น่าจะบอกหนูดีๆ ก็ได้ :coolly-0027:

ขอบคุณผู้มีส่วนร่วมของงานนี้ที่มีภาพบรรยากาศงานเมื่อคืนถ่ายถอดให้ผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานได้ยลกัน และขอขอบคุณอินเตอร์เนต โซเชี่ยลเนตเวิร์ค, มีเดียต่างๆที่ทำให้ทุกวันนี้เราอยู่ใกล้กันมากขึ้น

ปล.งาน 10 ปี ไปร่วมด้วยเเน่นอนขอรับ

ขอบคุณมิตติ้ง ที่ทำให้เจอรักแท้แต่ทำไมกลับไวจัง ไอแระเพราะเมิงใช่มั๊ย..5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน