กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขออนุญาตตามหาล้อให้เพื่อนครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31495
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31495

เครื่องหมายของความชอบ
Cefiro-Thailand Members
อยากได้ล้อติดรถเก๋งโตโยต้า5รู100ขอบ15-17นิ้วพร้อมยางดีๆๆหน่อย

เห็นมีท่านที่เปิดร้านล้อและยางอยู่เยอะเลยลองลงดู

เน้นขอเป็นแม็กติดรถนะครับ

ก้อง 0816338175

:coolly-0010: แม็กติดรถรู้แล้ว
หรือจะเอาแม็กติดเครื่องบินล่ะ
หาไม่ได้แค่อยากบอก..

:coolly-0010: แม็กติดรถรู้แล้ว
หรือจะเอาแม็กติดเครื่องบินล่ะ
หาไม่ได้แค่อยากบอก..

เอาติดเครื่องบินก้อได้พี่

แต่ขอไม่เกิน ขอบ17นิ้วนะเด้วมันจะติดซุ้ม

ถ้าหาได้ขอที่ติดเครื่องพลเรือนนะ airron bh 8025 เครื่องเดี่ยวอะ ล้อมันเล็กน่าจะแปลงได้ :coolly-0002::coolly-0002: :coolly-0020::coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน