กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอเชิญร่วมงานฉลองครบรอบ 9 ปี ชมรม CEFIRO-THAILAND++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ติดกับที่ทำงานเลย เดี๋ยวรอตั้งแต่เย็นวันศุกร์ครับ
ชาวโลมาขี้เมา รวมฝูงกันอีกครั้งแล้ว

สอบถามนะครับ สมมุติว่าอยากไปงาน แบบว่าผมไม่รู้จักใคร ผมเลยไม่กล้าไป ทางชมรมจะว่าอะไรผมไหมครับ แล้วผมสามารถบอกใครๆได้ไหมครับว่าผมเป็นสมาชิกชมรม จริงๆผมอยากไปนะครับ ผมชอบนะครับที่ทางชมรมพยายามจัดงานต่างๆใ้ห้สมาชิกมาเจอกัน มารู้จักกัน แต่ผมกล้าๆกลัวๆ ครับกลัวไปแล้วไม่มีใครคุยด้วย ผมควรจะทำอย่างไงดีครับ สอบถามนะครับอย่าลืมนะครับ

สอบถามนะครับ สมมุติว่าอยากไปงาน แบบว่าผมไม่รู้จักใคร ผมเลยไม่กล้าไป ทางชมรมจะว่าอะไรผมไหมครับ แล้วผมสามารถบอกใครๆได้ไหมครับว่าผมเป็นสมาชิกชมรม จริงๆผมอยากไปนะครับ ผมชอบนะครับที่ทางชมรมพยายามจัดงานต่างๆใ้ห้สมาชิกมาเจอกัน มารู้จักกัน แต่ผมกล้าๆกลัวๆ ครับกลัวไปแล้วไม่มีใครคุยด้วย ผมควรจะทำอย่างไงดีครับ สอบถามนะครับอย่าลืมนะครับ
มิตติ๊งรอบแรกที่ไปผมก็กลัวเงี้ย มาสิครับรับรองมีเบิ้ล

มิตติ๊งรอบแรกที่ไปผมก็กลัวเงี้ย มาสิครับรับรองมีเบิ้ล
ขอบคุณมากครับ ทำให้ผมอยากไปมากขึ้นครับ ถ้าผมไปบ่อยๆน่าจะมีคนรู้จักมากขึ้นนะครับ ขอบคุณมากอีกครั้งครับ ผมหวังว่าคนอื่นๆที่คิดเหมือนผมน่าจะมาด้วยกันนะครับ แล้วมานั่งด้วยกันครับ

:coolly-0041:เครื่องลงสุวรรณภูมิตอนห้าทุ่มวันที่1 ไปทันทานข้าวผัดซักถ้วยมั้ยอ่ะ :coolly-0036::coolly-0038:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน