กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายของไม่ใช้น่อยคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย byKpower
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

byKpower

Registered
เตือนเพื่อน ๆ นะครับระวังโดน User นี้ต้มนะครับ !!!!!
ผมตกลงซื้อ กล่อง 1 JZ กับ แคม 2JZ และมีการโอนมัดจำ 1,000 บาท เข้าบัญชี ธ.กรุงเทพเลขที่ 1020645899 นส. รัตนา นาคประสพ สาขา ราชวงษ์ ในวันที่ 22 มีนาคมที่ผ่านมา ซึ่งตอนแรก คนที่ใช้ชื่อว่า K ต้องการ 2,000 แต่เงินในบัญชีผมมีแค่ 1000 เดียว และมีการนัดไปเอาของที่จังหวัดชัยนาท ซึ่งนัดมาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว แต่คนขายมีการเลื่อนนัด ให้มาเป็นวันอาทิตย์นี้แทน ซึ่งผมได้ออกไปชัยนาทตั้งแต่เช้า โดยพาครอบครัวไปด้วย ไปถึงโทรเท่าไหร่ก็ไม่รับ สักพักปิดโทรศัพท์ จะไปตรงไหนก็ไม่ถูกเพราะไม่เคยไป ลูกก็ร้อง ก็เลยตัดสินใจขับรถกลับอยุธยา โทรติดอีกครั้งก็ไม่รับ โทรเป็นสิบ ๆสายเลย นึกในใจเคยมีเพื่อนสมัยเป็นทหารมาจากชัยนาทก็นิสัยดี ก็เลยไม่คิดว่าจะโดนต้ม เสียเวลา เสียค่าน้ำมัน แถม เสียตังมัดจำอีก ที่สำคัญเสียความรู้สึก

หากเจ้าของกระทู้มีเหตุที่จำเป็น หรือ ข้อความทั้งหมดนี้ ไม่จริงก็ชี้แจงได้นะครับ ผมพร้อมรับฟัง...ให้โอกาสเสมอครับ
หากผ่านเวลาช่วงนี้ไปแล้ว ผมคงแจ้งความครับ เงิน 1,000 ไม่เสียดายครับ แต่ถ้าลอยนวลไปก็จะไปต้มคนอื่น ๆ อีก

.เตือน.
กระทู้ขายของนี้มีปัญหาตามข้อความข้างต้น หากเจ้าของกระทู้มีคำอธิบายหรือชี้แจงใดๆ โปรดชี้แจงด้วย และหากชี้แจงเหตุผลจนเป็นที่เข้าใจทั้งสองฝ่ายแล้ว ทางชมรมฯ จะได้ลบข้อความเตือนนี้ออก ทั้งนี้ชมรมเป็นเพียงสื่อกลางในการซื้อขายเท่านั้น แต่ก็มิได้นิ่งนอนใจหากมีปัญหาเกิดขึ้นและไม่ได้รับการชี้แจงใดๆ จำเป็นต้องปักหมุดเตือนผู้อื่นไว้ครับ

เครื่อง 1jz Gte auto ปลั๊กหนา แคล้งหลัง สายไฟกล่องเกียร์ทุกอย่างครบ
อินวอย เลขเครื่องมีให้ครบ ซื้อมาจะใส่ Dmax แต่เปลี่ยนใจเล่นควันดำดีกว่า
20000

กล่องแต่ง SARD 1JZ ปลั๊กหนา ทดสอบได้มาลองเสียบดู 5000
ไดร์ชาร์ต 120A 1500
ไดร์สตาร์ท 1jz ขายแล้ว ส่งของกรุงเทพ
เกียร์ออโต้ 1jz gte 4000
แคม 2jz ทำใส่1jzแล้ว+เฟืองแคมเดิมทำสไล 2000
กล่องเดิม 1jz auto ปลั๊กนา
ท่อรวมIDยกลิ้นปีกไปด้วย ขายแล้ว ส่งชลบุรี
เทอร์โบเดิม 1jz ควันไม่ไหลรับประกัน
คอย์ล 1jz 6 ตัวไม่แตกไม่ร้าว ขายแล้ว ส่งของกรุงเทพ
พวงมาลัย momo ขายแล้ว ส่งโคราช
ปรับบูสไฟฟ้า greddy profec B - spec II สีเทา สภาพกริ๊บ 6000

ของอยู่ชัยนาท รับประกันให้ครับอันไหนเสียเอามาคืนผมรับประกัน

ไม่รับจองปากป่าวน่ะคบเพราะถ้าจองแล้วไม่มาเอาทำให้ผมเสียโอกาสส่วนนั้นไปถ้าจะเอามัดจำหลักตามสดวก

0802177933 เค

รูปจะค่อยทะยอยลงคับผมไม่ใช่ช่างเลยไม่รู้จะถอดอะไหล่อย่างไร

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

มีรูปไหมครับ
มันจะทำให้ง่ายต่อการตัดสินใจของผู้ซื้อนะครับ

คืองี้คับของทุกอย่างมันอยู่ในรถจอดอยู่อู่ทุกอย่างเลย
เครื่องก็กองอยู่ที่อู่ รถผมก็ไปยกลง จะโยกมาเล่นRB แทน เลยไม่มีรูป
เดียวจะทยอยถอดแล้วถ่ายรูปมาให้ดูคับ

เพื่อนสนใจปรับบูสครับ...อยากดูของ แต่ผมอยู่ กทม. เนี่ยสิครับ - -" :coolly-0027:

เพื่อนสนใจปรับบูสครับ...อยากดูของ แต่ผมอยู่ กทม. เนี่ยสิครับ - -" :coolly-0027:

วิ่งมาดูได้คับ ลดราคาได้ช่วยค่าน้ำมันไป มาใส่ที่นี่เลยก็ได้มีช่างสายไฟอยู่ไม่คิดค่าบริการใส่

วิ่งมาดูได้คับ ลดราคาได้ช่วยค่าน้ำมันไป มาใส่ที่นี่เลยก็ได้มีช่างสายไฟอยู่ไม่คิดค่าบริการใส่

อ่อๆ คับ... แล้วจะบอกเพื่อนให้คับ .. อัพๆๆๆๆ

เตือนเพื่อน ๆ นะครับระวังโดน User นี้ต้มนะครับ !!!!!
ผมตกลงซื้อ กล่อง 1 JZ กับ แคม 2JZ และมีการโอนมัดจำ 1,000 บาท เข้าบัญชี ธ.กรุงเทพเลขที่ 1020645899 นส. รัตนา นาคประสพ สาขา ราชวงษ์ ในวันที่ 22 มีนาคมที่ผ่านมา ซึ่งตอนแรก คนที่ใช้ชื่อว่า K ต้องการ 2,000 แต่เงินในบัญชีผมมีแค่ 1000 เดียว และมีการนัดไปเอาของที่จังหวัดชัยนาท ซึ่งนัดมาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว แต่คนขายมีการเลื่อนนัด ให้มาเป็นวันอาทิตย์นี้แทน ซึ่งผมได้ออกไปชัยนาทตั้งแต่เช้า โดยพาครอบครัวไปด้วย ไปถึงโทรเท่าไหร่ก็ไม่รับ สักพักปิดโทรศัพท์ จะไปตรงไหนก็ไม่ถูกเพราะไม่เคยไป ลูกก็ร้อง ก็เลยตัดสินใจขับรถกลับอยุธยา โทรติดอีกครั้งก็ไม่รับ โทรเป็นสิบ ๆสายเลย นึกในใจเคยมีเพื่อนสมัยเป็นทหารมาจากชัยนาทก็นิสัยดี ก็เลยไม่คิดว่าจะโดนต้ม เสียเวลา เสียค่าน้ำมัน แถม เสียตังมัดจำอีก ที่สำคัญเสียความรู้สึก

หากเจ้าของกระทู้มีเหตุที่จำเป็น หรือ ข้อความทั้งหมดนี้ ไม่จริงก็ชี้แจงได้นะครับ ผมพร้อมรับฟัง...ให้โอกาสเสมอครับ
หากผ่านเวลาช่วงนี้ไปแล้ว ผมคงแจ้งความครับ เงิน 1,000 ไม่เสียดายครับ แต่ถ้าลอยนวลไปก็จะไปต้มคนอื่น ๆ อีก

งานเข้าซะล่ะ.

สงสัย ตั้งแต่ไม่รับจองปากป่าว จะให้โอนเงินอย่างเดียวเลย แถมอยู่ต่างจังหวัดอีก คิดไว้ในใจว่ากระทู้นี้ต้องมีปัญหาแน่ๆ เป็นไปตามคาด ผมได้เคยลองเสริท์กูเกิล ดูรู้สึกว่าจะไปขายของที่เว๊ป club 4g ด้วยเป็นอะไหล่มิตซู USER = lux444 :coolly-0018:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน