กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายแก้มเดิมสีดำสวย ๆ ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31360
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31360

Cefiro-Thailand Members
ขายแก้มเดิมสีดำสวย ๆ ครับ ถอดออกจากรถครับ คู่ละ 1,600 บาทครับ ถ้าเป็นข้าง ข้างละ 950 บาทครับ
สนใจติดต่อ 08-36184-0972 นนท์ครับ ดูของแถวแครายนนทบุรีครับ

อยากได้แก้มเจาะขาวๆ....5555 :coolly-0017:

ปล. ใส่แร้วหรอคับน้า ทำสีใหม่ป่ะ?..

555...ส่งทำสีอยู่ครับน้า ตอนแรกว่าจะใส่ขาว ๆ ยังงั้นแหละ แต่กลัวจะเด่นเกินน้าอ๊อดครับ...555

อัพครับ....กำลังจะถอดออกแล้วนะครับ (ได้ใหม่แล้วขายเก่า...อิ อิ อิ)

ที่คุยกันไว้ พอดีพึ่งกลับจากต่างจังหวัด เดี๋ยวโทรหาครับ

เดี๋ยวไงคืนวันศุกร์ผมโทรหาอีกทีครับ วันนี้โทรไปอู่ ช้างบอกว่าสีเพิ่งมาเดี๋ยวพรุ่งนี้พ่นให้....เซ็งเลย แต่น่าจะทันนัครับ ยังไงเดี๋ยวโทรหาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน