กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายOPTION เสริม UPGRADE A31 เหมือนรถรุ่นใหม่แบบ FULL OPTION

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kingblue
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วันนี้ไปรับแล้วกัน,,, จะได้ประกอบรอบเดียว :coolly-0034:

ถอดรูฟลงดันถอดกระจกรูฟออก ตอนประกอบตั้งกันหมดเลย พะยาค๊ะ

ตัวmoonroof หมดพี่น้อยรอหน่อยนะ เสร็จแล้วจะรีบ โทรสารไปบอก ครับ:coolly-0023:

อย่าลืมผมนะ
ที่นัดกัน ติดตั้ง Sensor แอร์ พร้อม Auto moon roof เสาร์นี้
แล้วใกล้ๆจะโทร confirm เวลาอีกทีคร้าบ

ท่านที่สนใจต้องขออนุญาติ ให้จองไว้ก่อนนะครับ พอดีของมีไม่ทันครับ

ถ้าสนใจให้โทรจองแล้วจะนัดวันรับของหรือติดตั้งกันนะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

เรียบร้อย เป็นรถเทพไปแล้วนะครับ FULL OPTION:coolly-0033:

มันสุดยอด 2T (ออโต้รูฟ) เนี้ย ดีจิงๆ ไม่ต้องเมื่อยนิ้ว ไม่ต้องโชว์ใต้วงแขน นาน,,,
มีเวลาไปจับ... แทน :coolly-0010:

ส่วน auto กระจกซ้าย ชอบมากเลยตอนเติมน้ำมัน กดกระจกซ้ายขึ้นหรือลงทีเดียวไม่ต้องแช่
กดเปิดที่เดียวออโต้ลง เติมน้ำมันเสร็จจ่ายตัง กดปิดกระจกทีเดียวออโตขึ้น ออกตัวขับปรื้น สบาย :coolly-0034:
ไม่ต้องมาสลับมือ เวลาเร่งรีบ

ปล.ขอ Battery ดีเป็นช่ายด๊าย...

ดันป่าย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มันสุดยอด 2T (ออโต้รูฟ) เนี้ย ดีจิงๆ ไม่ต้องเมื่อยนิ้ว ไม่ต้องโชว์ใต้วงแขน นาน,,,
มีเวลาไปจับ... แทน :coolly-0010:

ส่วน auto กระจกซ้าย ชอบมากเลยตอนเติมน้ำมัน กดกระจกซ้ายขึ้นหรือลงทีเดียวไม่ต้องแช่
กดเปิดที่เดียวออโต้ลง เติมน้ำมันเสร็จจ่ายตัง กดปิดกระจกทีเดียวออโตขึ้น ออกตัวขับปรื้น สบาย :coolly-0034:

ปล.ขอ Battery ดีเป็นช่ายด๊าย...

ดันป่าย

สวดยอดดดดดดดด มากกกกกกก เลยครับ
จกซ้ายหยุดได้แล้วใช่มั๊ย

ดันป่าย

เสี่ยHAPPY น้องก็ดีด้วยครับ ขอให้ใช้อย่างสบายใจนะครับ:coolly-0039:

รถเสร็จจะเข้าบริการคับ

ติดต่อมาได้ครับ ถ้ารถเสร็จ:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ต้องขอโทษด้วยครับ สินค้าผลิตไม่ทันครับ:coolly-0033:

เนื่องจากคนทำติดภาระกิจ และ IC บางรายการขาดตลาดครับ

ท่านที่สั่งไว้ โพสบอกไว้ในนี้ก็ได้ครับ จะติดต่อไปตามลำดับครับ

แต่บางรายกันยังพอมีของถ้าสั่งมาก็สามารถนัดติดตั้งได้เลย

ขอขอบคุณครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน