กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานเข้าอีกแล้วคับช่วยตอบทีใช้แก๊สรอบเดินเบาจนดับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TheKing139
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ลืมแก็สไปก่อนนะครับ ไปตั้งน้ำมันใหม่ก่อน เริ่มจากลิ้นผีเสื้อนะครับ ผมอ่านเห็นว่าถ้าเปิดแอร์แล้วดับ แปลว่า acc เร่งขณะแอร์ทำงาน มันไม่ทำงานน่ะสิ ดู acc ด้วยครับ ว่าปรับตั้งไม่ดี รวน ตัน หรือ พังแล้ว ตัวนี้ก็เสียกันบ่อยครับ ผมเลยถอดปลั๊กมันทิ้ง มาเป็นปีแล้ว รถผมรอบเดินเบา ราวๆ 550-750 รอบได้คับ แล้วแต่อารมณ์แก็ส (เปิดแอร์แล้วนะครับ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน