กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**********งานเข้า..Tein Flex /Tein HE/ Tein HR(คู่หลัง)ตรงรุ่น / หนวดCusco*****

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31591
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ทำไมผมเพิ่งเห็นกระทู้นี้ :coolly-0006:

ทำไมผมเพิ่งเห็นกระทู้นี้ :coolly-0006:

จะเอาอะไรคับน้องบอล...
ตอนนี้มีของเหมือนที่ขายอยู่อย่างละชุดนะคับ...

เพียงแต่ยังไม่ได้ลงขาย และ Tein He ตรงรุ่นA31 จ้า....

จะเอาอะไรคับน้องบอล...
ตอนนี้มีของเหมือนที่ขายอยู่อย่างละชุดนะคับ...

เพียงแต่ยังไม่ได้ลงขาย และ Tein He ตรงรุ่นA31 จ้า....
ชุดนี้เท่าไรครับพี่:coolly-0005:

รอดูด้วยอีกคน อยากได้ Flex หรือ Mono Flex อ่ะครับ

รอดูด้วยอีกคน อยากได้ Flex หรือ Mono Flex อ่ะครับ

Mono flex ราคาเลย 3 หมื่นกว่าแน่นอนครับ
ส่วนflex ต้องรอสักแป๊บคับ
รับรอง...สวยกว่าทุกชุดที่เคยเอามา

:coolly-0039:

:embarrassed:
Mono flex ราคาเลย 3 หมื่นกว่าแน่นอนครับ
ส่วนflex ต้องรอสักแป๊บคับ
รับรอง...สวยกว่าทุกชุดที่เคยเอามา

:coolly-0039:
ชั่วโมงนี้ ต้องยกให้เค้า ใกล้เคียง ตัวแทนจำหน่าย Tein แล้ว
จัดไป หนึบๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน