กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**********งานเข้า..Tein Flex /Tein HE/ Tein HR(คู่หลัง)ตรงรุ่น / หนวดCusco*****

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31591
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
โหไรเนี่ย ? คุณอาร์มครับ "Flex" ผมเพิ่งคุยกันเมื่อวานซืนไปหมดแล้วหลอเนี่ย เศร้เลยเรา ช้าไม่ได้เลยเรา เซ้งเป็ด!

โหไรเนี่ย ? คุณอาร์มครับ "Flex" ผมเพิ่งคุยกันเมื่อวานซืนไปหมดแล้วหลอเนี่ย เศร้เลยเรา ช้าไม่ได้เลยเรา เซ้งเป็ด!

ถ้าบอกราคาจบจะยิ่งเซ็งกว่านี้ ลดไปเยอะเลย:sexy_girl:
แต่ไม่ต้องเซ็งคับ
เด๋ว มีทีเด็ดมาอีก Flex 2ชุด:dribble: :dribble:
มีให้เลือกตามงบประมาณ
รีบๆนะคับ ช่วงนี้Flexหายากแล้ว:biggrin: :biggrin:

เสียดาย กะเก็บไว้ใส่เองนะนั่น
รู้งี้ไม่ปล่อยไปดีกว่า:cry: :cry:
ราคา กับสภาพ คุ้มสุดๆแล้วคับ หาไม่ได้แน่ๆสภาพแบบนั้น:smile: :smile:
5555555555 ใครสอยเฟคไปง่ะ เขาต้องชอบมันแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าบอกราคาจบจะยิ่งเซ็งกว่านี้ ลดไปเยอะเลย:sexy_girl:
แต่ไม่ต้องเซ็งคับ
เด๋ว มีทีเด็ดมาอีก Flex 2ชุด:dribble: :dribble:
มีให้เลือกตามงบประมาณ
รีบๆนะคับ ช่วงนี้Flexหายากแล้ว:biggrin: :biggrin:
ตามนั้นเลยครับยังไงก็ยังรออยู่อะครับ:burn: :burn:

ยังรออยู่นะครับคุณ อาร์ม

ไม่ลืมคับ....เด๋วจัดให้
แต่ตอนนี้ มีชุดอื่นเข้ามานะคับ
รอหลังปีใหม่ซัก 1 อาทิด ต้องกลับบ้านก่อน กรุระเบิดๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน