กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฉบับ สมบูรณ์ของ อีขาว......!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311096
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สวยครับ..... เบาะหลัง ทำที่ไหนอ่ะครับสวยดี ว่าจะโทรไปถามส่ะหน่อย คิคิคิ

พี่ตูใส่ล้อแท้โลต้า นิหว่า ตรงรุ่น +55+

เหยยยย Made in japan ยังอยูวุ้ย ยังไม่กล้าเอาไปพ่นสี เสียดายสีเก่าอ่ะ อยากใส่สีเขียว เลยยืมพวกมาใส่ แก้หล่อไปก่อนอ่ะ :coolly-0044: งานบางแสนคงใส่ล้อเขียวล่ะมั้ง อย่าลืมมาเก็บภาพด้วยล่ะ 5555

สวยครับ..... เบาะหลัง ทำที่ไหนอ่ะครับสวยดี ว่าจะโทรไปถามส่ะหน่อย คิคิคิ

Akana เลยพี่ ตอนนี้ได้ข่าวมีแบบตรงรุ่น Cefiro แล้วอ่ะนะ ลองดูคับจะได้หล่อๆเหมือนกัน

ล้อสวย ดี สีถูกใจ ถ้าได้มาใส่สีเหลือง คงดี น่ะ

ล้อสวย ดี สีถูกใจ ถ้าได้มาใส่สีเหลือง คงดี น่ะ

อ่ะตัวอย่าง เหลืองล้อเขียว หามาให้ดูคับพี่โอ

ไฟล์แนบ

88.1 KB · อ่าน: 108
    44.3 KB · อ่าน: 120
  • Takata Green TE37 EK4 Civic_thumb[1].jpg
    Takata Green TE37 EK4 Civic_thumb[1].jpg
    48.8 KB · อ่าน: 131
    42 KB · อ่าน: 129
ทุกวันนี้ผมกินมาม่าเพราะว่าบ้าแต่งรถ(ไม่มีตังซื้อข้าวเพราะทำรถหมด....อิอิ)
ถ้าผมจะทำให้เป็นเทพเหมือนพี่ คงต้องกินมาม่าไปตลอดชีวิด...เฮ่อ:coolly-0011:

ทุกวันนี้ผมกินมาม่าเพราะว่าบ้าแต่งรถ(ไม่มีตังซื้อข้าวเพราะทำรถหมด....อิอิ)
ถ้าผมจะทำให้เป็นเทพเหมือนพี่ คงต้องกินมาม่าไปตลอดชีวิด...เฮ่อ:coolly-0011:
:coolly-0043:เปลี่ยนจากคำว่า บ้าแต่งรถ เปน ชอบแต่งรถ ดีก๋าไหมพี่ครับ ส่วนตัวผมนะ รถผมมันไม่ไช่รถทงรถเทพอะไรหรอกคับ อาศัยว่าชอบแต่งในแบบของตัวเองก้อแค่นั้น บางชิ้นก็ได้มาแสนถูก บ้างชิ้นก้อแพงเกิ้นน แต่ด้วยความอยากได้อยากหล่อ ก้อเต็มใจที่จะซื้อมันมา ไม่มีคัยบังคับเราให้ซื้อให้แต่งนิคับ ตัวเราเองเสียมากกว่า ที่ดิ้นรนที่จะได้มันมา แล้วงี้จะไปโทดคัยได้ นอกจากตัวของเราเอง ใช่เปล่าคับ :coolly-0003:
:coolly-0022:ปล. คำพิมไหน แรงไปหรือเปนคำพิมที่แสดงว่าก้าวร้าว ผมต้องขอโทดมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ ขอบคุนสำหรับคำชม และคำแนะนำทั้งหมดคับ ขอบคุนมากคับ

คำไหนที่ผมพิมพ์ไม่สุภาพหรือดูไม่สุภาพ ผมต้องขอโทษพี่ด้วยคับ :coolly-0023:
ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆคับ :coolly-0023:

คำไหนที่ผมพิมพ์ไม่สุภาพหรือดูไม่สุภาพ ผมต้องขอโทษพี่ด้วยคับ :coolly-0023:
ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆคับ :coolly-0023:
:coolly-0003:อ๋อ !ไม่เปนไรคับ เข้าใจอยู่ ภาษาพูด กะภาษาพิม ผมไม่ได้โกดพี่หรอกคับ เราก้อพวกเดียวกัน เล่นรถเหมือนกัน แค่อยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันบ้างอ่ะคับ ขอบคุนมากคับที่เข้ามาติชม หรือ แนะนำแนวคิดต่างๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน