กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชวนไปเที่ยวกันคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311274
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311274

Cefiro-Thailand Members
วันที่12-14 กุมภาพัน 2555 เชิญไปเดินเที่ยวงานถนนคนเดินที่ถนนอุทยาน(ถนนอักษะ) งานเริ่มตั้งแต่5โมงเย็นนะคับ ว่างๆก้พาพรอบครัวมาเที่ยวนะคับมีของกินของใช้การแสดงต่างๆ ที่จอดรถอาจจะหายากหน่อยนะคับ แต่ของเย๊อะอยู่นะคับ

ถึงว่า เมื่อวันเสาร์ผ่านไปแถวนั้น เห็นปิดถนนเตรียมๆ งานกันอยู่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน