กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

...ที่หนักกว่าคือจอดรถไว้ที่ร้านแต่ดันเอากุญแจกลับไปนี่ดิ..มันน่าจับไปเป็นเชลยของพม่าแท้
i am sorry nakrap! เหตุการแบบนี้จะไม่เกิดขึ้นอีก..เราจะเอากุญแจอีกดอกไว้ในตะกร้า k-sport คร้าบ..(ใส่ไว้ตลอด):cold:

พี่เก๋ครับ..มีรถน้อง..จากบางแสนเข้าไปหาพี่..ระหัส A31743 ฝากช่วยดูแลให้หน่อยน่ะครับ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ

พี่เก๋ครับ..มีรถน้อง..จากบางแสนเข้าไปหาพี่..ระหัส A31743 ฝากช่วยดูแลให้หน่อยน่ะครับ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ

..ได้ครับไม่มีปัญหาส่วนพี่ก็ฝากดูๆA32สีเทาอ่อนๆล้อขอบ17ติดสติกเกอร์K-SPoRTฝั่งคนขับหลังซ้าย(ถ้ายังไม่แกะออก)จอดแถวๆหน้าศูนย์วอลโว่ชลบุรีหากเจอรถเค้ามีปัญหาฝากด้วยนะครับ:burn: :burn: :burn: :burn:

..ได้ครับไม่มีปัญหาส่วนพี่ก็ฝากดูๆA32สีเทาอ่อนๆล้อขอบ17ติดสติกเกอร์K-SPoRTฝั่งคนขับหลังซ้าย(ถ้ายังไม่แกะออก)จอดแถวๆหน้าศูนย์วอลโว่ชลบุรีหากเจอรถเค้ามีปัญหาฝากด้วยนะครับ:burn: :burn: :burn: :burn:
ด้วยความยินดี อย่างสูงเลยครับ..ขอบคุณน่ะครับ ที่จัดการกับรถA31743 ให้เรียบร้อยแล้ว เมื่อวานเอารถไปลองกับป๋าสิ่ว งานเข้าอีกแล้ว ครับพี่เก๋ รบกวนดูให้น้องเค้าอีกทีน่ะครับ..ขอบคุณครับ..

น้าเก๋...ตื่น ๆ มีเรื่องแล้ว

วันที่ 22 อ่ะ ไปไม่ได้แล้วครับน้า

ไปงานบวชญาติอ่ะ

ทำไงดี:cry: :cry:

i am sorry nakrap! เหตุการแบบนี้จะไม่เกิดขึ้นอีก..เราจะเอากุญแจอีกดอกไว้ในตะกร้า k-sport คร้าบ..(ใส่ไว้ตลอด):cold:

ผมก็เหมือนกันครับ เอารถไปทำที่ร้าน ..รุ่นน้องไปส่งถึงบ้านแล้ว:biggrin:
แต่..ลืมให้กุญแจไว้ครับ
สรุปนั่ง TAXI ไป-กลับ 500-:brick:

ซวยไป.....:cry:

A31035=A32สีเทาอ่อนๆล้อขอบ17ติดสติกเกอร์K-SPoRTฝั่งคนขับหลังซ้าย(ถ้ายังไม่แกะออก)จอดแถวๆหน้าศูนย์วอลโว่ชลบุรีหากเจอรถเค้ามีปัญหาฝากด้วยนะครับ
-------------------------------------------------------------------

> พี่เก๋ค๊า..เป็นห่วงรถสีเทาอ่อนจังเลยนะค๊า...คริ คริ
เนี้ย ๆๆ..รถหนู A-32 อยู่แถวบ้านเพ๊เนี้ย!!!!

> ถ้าไง...ฝากดูแลหนูบ้างนะ จุ๊บๆๆ
อ๋อ..รถหนูรถบ้านเดิม ๆ ทะเบียนตามรูปค๊า..:wink:

A31035=A32สีเทาอ่อนๆล้อขอบ17ติดสติกเกอร์K-SPoRTฝั่งคนขับหลังซ้าย(ถ้ายังไม่แกะออก)จอดแถวๆหน้าศูนย์วอลโว่ชลบุรีหากเจอรถเค้ามีปัญหาฝากด้วยนะครับ
-------------------------------------------------------------------

> พี่เก๋ค๊า..เป็นห่วงรถสีเทาอ่อนจังเลยนะค๊า...คริ คริ
เนี้ย ๆๆ..รถหนู A-32 อยู่แถวบ้านเพ๊เนี้ย!!!!

> ถ้าไง...ฝากดูแลหนูบ้างนะ จุ๊บๆๆ
อ๋อ..รถหนูรถบ้านเดิม ๆ ทะเบียนตามรูปค๊า..:wink:

...แหม!...ทำเป็นน้อยใจไปได้น้องหน้าแมวเหมียว..อิอิ

ไม่เป็นไรคะน้อง เดี่ยวพี่กำชับให้พี่เก๋ดูแลน้องให้นะคะไม่ต้องห่วง :redface:

เมื่อคืนเศร้ามาก...ออกจากบ้านจะเอารถไปไว้ที่ร้าน เหยียบกันชนตัวเองซะงั้น!..ซื้อมา300ใช้ยังไม่ถึง3ปี..พังซะและ!..เสียดาย:cry: :cry: [/q

จิงอ่ะ ...... เมาอ่ะป่าว อิอิ

ไม่จริง..พวกนายชอบแอบขี่ม้าไปรันอินวันธรรมดากัน..เราอดไป
วันนี้ได้ข่าวว่า25รถเบาขึ้นแท่นไดโน..สงสัยจะมีเพื่อนแข่งb13แล้ว

เกือบจะได้วิ่ง b13 แล้วพี่เหลืออีกนิดนึงไม่นานเกินรอเพราะถ้าวิ่งตอนนี้โดนขี่หัวแน่ๆ

ไม่เป็นไรคะน้อง เดี่ยวพี่กำชับให้พี่เก๋ดูแลน้องให้นะคะไม่ต้องห่วง :redface:
-----------------------------------------​

ขอบคุณนะค่ะพี่..หนูแซวพี่เก๋เล่นขำๆอะ .เอิ๊กๆๆ:biggrin:

เออพี่ใช่ แฟนพี่เก๋เปล่าเนี้ย
oOP..เดี๋ยวงานเข้า:brick: !!

ชอบA31แต่รักA32และR32ดูดีๆA33ก็เข้าทีแต่คิดดูอีกทีหนีไปหา200SXก่อนล่ะ...อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ชอบA31แต่รักA32และR32ดูดีๆA33ก็เข้าทีแต่คิดดูอีกทีหนีไปหา200SXก่อนล่ะ...อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
แหมพี่..รู้สึกจะลังเลใจ ยังไงๆ อยู่น้า..เฮ้อๆๆ

น้าเก๋...ตื่น ๆ มีเรื่องแล้ว

วันที่ 22 อ่ะ ไปไม่ได้แล้วครับน้า

ไปงานบวชญาติอ่ะ

ทำไงดี:cry: :cry:
ยุง..สงสัยต้องบอกให้ญาติเลื่อนบวชไปก่อนแล้วหละ..:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน