กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยด้วยรถ Honda Jazz vtec ทะเบียน สฬ4150

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31444
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31444

Cefiro-Thailand Members
ช่วยด้วยรถหาย Honda Jazz vtec สีดำ ทะเบียน สฬ4150

รถHonda Jazz รุ่น vtec สีดำ ทะเบียน สฬ 4150 สภาพเดิมๆ ได้หายไปแถว ซ.กลันตัน ใกล้ๆกับวัดไตรมิตร เมื่อคืนคาดว่าน่าจะประมาณ ก่อนรุ่งเช้า เพราะถามคนแถวนั้นว่าออกมาเปิดร้านตอนเช้าก็ไม่เห็นรถคันดังกล่าวจอดอยู่แล้ว เพื่อนๆถ้าใครมีเบาะแสรบกวนแจ้งได้ที่ สน.พลับพลาไชย ขอบคุณ Cef-thai สำหรับพื้นที่นี้ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

รถใครว่ะ อย่าบอกนะ ว่ารถเมิง
ไว้จะดูให้นะคั๊บ

แจ๊สตัวใหน เก่าใหม่ ใส่ชุดแต่งริป่าว ชุดแต่งโรงงาน ริโล้นๆ

ถ้าพบเจอ ชนได้เลยมั้ย ยังไงจะช่วยดูแถวบางบอน ครับ

ใช่รถของ......เมิงป่าววะน๊อต กรูว่าทะเบียนคุ้นๆ
รถคุณนายคับ.. แหม่ แร้วใช้รุ่นเดียวกันสีเดียวกันด้วยนะ..
ขอให้ได้รถคืนไวๆนะคับน้าน๊อต...:coolly-0011:

หีหี ไม่ช่วยหาเว่ยเจอก็ไม่บอก เอาไว้เรียกค่าไถ่ดีฝ่า
เอาน่าเดี๋ยวก็เจอ

ขอบคุณทุกท่านน่ะครับ พอได้เบาะแสเรื่องคนร้ายแล้ว เพราะมีกล้องวงจรปิดจับการเคลื่อนไหวได้อยู่ ว่าแต่ว่าเราจะเช็ครถได้มั้ย คือแบบว่าเห็นรถคันที่มันวนเวียนๆมา แต่ไม่เห็นป้ายทะเบียน(มันอาจไม่ได้ใส่มา) แต่รู้ยี่ห้อ และสี มีใครพอแนะนำได้ไหมครับ

A31032;252965[SIZE=6 โพสต์ว่า:
หีหี [/SIZE]ไ]ม่ช่วยหาเว่ยเจอก็ไม่บอก เอาไว้เรียกค่าไถ่ดีฝ่า
เอาน่าเดี๋ยวก็เจอ

-ขอความกรุณา ใช้ถ่อยที่สุภาพ ด้วยครับ-

55555:coolly-0019: