กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องอัตราการสิ้นเปลืองแก๊ส rb25de + เฮดเดอร์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31366
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31366

เจ็บแป็บเดียว ที่เหลือปวด
Cefiro-Thailand Members
ตอนนี้ของผมบริโภคอยู่ที่ 2.00-2.20บาทต่อกิโล ตอนขับขี่ในเมืองครับ
ต่างจังหวัดก็ประมาณ 1.80-1.90 ที่ราคาแก็ส 11.74 บาท(ประมาณนะครับ)
หม้อต้ม ไม่เคยล้างตั้งแต่ติดมา ประมาณ 3-4ปีมั้ง จำได้ไม่ชัด
อยากทราบว่า กินแก๊สไหมครับ รถวิ่งได้ที่140-150 ในบางครั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน