กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถาม เรื่องโช๊ค OHLIN/'/S ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย PARMAN
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ใครจะไปมี....:coolly-0011::coolly-0011: หาเปลี่ยนคู่หน้าง่ายกว่ามั้ง
.ไม่ประกาศหายางด้วย ซะทีเดียวเลยอ่ะ...
แล้วแต่ว่าพี่มียาง235หรือ245แบ่งสักเส้นไหมครับขอบ 18 รถมันดึงๆยังไงก็ไม่รู้ตั้งศูนย์ก็ไม่หายครับ

เด๋ว...ไว้ลองใส่ตัวปรับเกลียวตัวนี้ก่อนแล้วจะมารายงานให้ทราบนะคับ
ตอนนี้ใส่Flexอยู่ จะบอกได้ว่าตัวไหนเจ๋งกว่ากัน
แต่เท่าที่ทราบจากคนที่ใส่ ตัวปรับเกลียว..สปริงจะแข็งมากๆๆๆๆ
ต้องหาสปริงมาใส่ใหม่
ที่เห็นในรูป เป็นสปริงแต่งของswift ครับ

ใส่แล้วเป็นงัยมาบอกกันบ้างนะครับ
แล้วราคาเท่าไหร่หรอเท่าชุดเนี้ย....
แล้วคุณอาร์มพอมี flex คู่หลังมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

ใส่แล้วเป็นงัยมาบอกกันบ้างนะครับ
แล้วราคาเท่าไหร่หรอเท่าชุดเนี้ย....
แล้วคุณอาร์มพอมี flex คู่หลังมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

ไม่มีครับ มีแต่ยกชุด
โอลีน ถ้าเปลี่ยนใจไม่ใส่แล้วจะประกาศขายคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน