กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++++ นาฬิกา Brandname หลายยี่ห้อ ของแท้นำเข้าจาก USA,UK ราคาถูกกว่าช็อป สนใจแวะชมได้ครับ รับ Pre-order ด้วยครับ +++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Toywatch
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Toywatch

Registered
พ่อค้าอารมณ์ดี ขอเปิดท้ายขายของใหม่หน่อยนะครับ ไม่ใช้ของใช้ส่วนตัวนะครับ ของใหม่แท้ๆ มือ 1 100% ขายเป็นอาชีพเลยจ้ะ ไม่มีหน้าร้านนะจ๊ะ ขายแต่ใน Internet สามารถนัดดูสินค้าได้ที่ ฟอร์จูนรัชดาจ้า
:coolly-0045::coolly-0024::coolly-0035::coolly-0003::coolly-0033:

เชื่อมั่น เชื่อใจได้ครับ ของดี ราคาถูก ราคาคนกันเอง

ขออนุญาตรบรุ่นที่ขายไปแล้วนะครับ ไม่ไหว ขายไปเยอะ ถ้าเก็บรูปลงรูป เด๋วกระทู้แตกพอดีครับ

ขายมาแล้วกว่า 200 เรือนนะครับ ทั้งใน Siambrandname , OCZ , Flashfly

:smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue:​

นาฬิกาบางเรือน ที่ขายไปแล้ว สามารถสั่งเพิ่มได้อีก แต่ต้องรอหน่อย เนื่องจากต้องส่งของมาจากทางเมืองนอกครับ ^.^ ของส่วนใหญ่ที่สั่งมานั้น ผมจะสั่งมาจาก USA และ UK นะครับ สนใจเรือนไหนสอบถามเพิ่มเติมได้ และก็รับหารุ่นที่สนใจนะครับ ลองส่งรูป ส่งลิงค์มา นาฬิกาหน้าตาแบบไหนอะไรยังไง ลองส่งมาให้ดูนะครับ

ก่อนสั่งซื้อ ลองเช็คราคาที่อื่นมาก่อนนะครับ ว่าถูก หรือ แพงกว่าผม แต่ส่วนใหญ่แพงกว่าผมแน่นอนครับ วันนี้นำ

>>> ยี่ห้อที่เคยจำหน่ายนะครับ ถ้าสนใจรุ่นอื่นๆตามยี่ห้อพวกนี้ ก็ลองส่งรูป ส่งรุ่นมาคุยกันได้ครับ จะหาของให้ <<<

ช่วงนี้เปิดรับ Pre - order พิเศษนะครับ นาฬิกา Nautica ปกติราคาเรือนละ 8,900 บาท
รับ Order พิเศษเพียง 5,900 บาทเท่านั้นครับ รวมส่ง EMS พร้อม กล่อง และ ใบรับประกัน

Pre-order นาฬิกา DKNY นะครับ ราคา 5,900 บาท จากปกติราคาไทย 9,900 บาท

นาฬิกา Lacoste สำหรับคุณผู้หญิง สายสีชมพูเข้ม ตัวเรือนสแตนเลสทรงสี่เหลี่ยม สไตล์ Modern ระบบ Quartz กันน้ำ 50 เมตร ของใหม่ มีกล่อง และ ใบรับประกัน
ขายเพียง 2,900 บาทเท่านั้น

นาฬิกา Identity London จากอังกฤษ หน้าปัดรูปหัวใจ ล้อมด้วยเพชร น่ารัก เหมาะกับสาวหวานๆ ตัวเรือน และ สายสแตนเลส สายเป็นแบบห่วงโซ่ ของใหม่ พร้อมกล่อง และ ใบรับประกัน
ขายเพียง 1,800 บาท

นาฬิกา Morgan ของแท้จากอังกฤษ หน้าปัดสี่เหลี่ยม ล้อมด้วยคริสตัล ตัวเรือนและสายแบบสแตนเลส ระบบ Quartz สายไม่ลอกไม่ดำ เม็ดมะยมรูปหัวใจ
ของใหม่พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายเพียง 1,800 บาทเท่านั้น

นาฬิกา Umbro Chronograph จากอังกฤษ ของแท้ครับ กันน้ำ 50 เมตร ตัวนี้สามารถจับเวลาได้ สายล็อคแบบ 2 ชั้น ของใหม่พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายเพียง 2,500 บาท เท่านั้น

นาฬิกา Fossil มาอีกแล้วของผู้ชายนะครับ สวยมีเสน่ห์ หน้าปัดดำ เข็มส้ม สไตล์ Sport ครับ ไม่ธรรมดาเลยรุ่นนี้ ของแท้ มีกล่อง และ ใบรับประกันครับ
ขายเพียง 3,000 บาทเท่านั้นครับ

นาฬิกา Relic แบรนด์เดียวกับ Fossil นะครับ สายซิลิโคนสีดำ หน้าปัดนั้นเป็นอนิเมชั่นครับ จะเป็นเลขดิจิตอล ซึ่งจะโชว์เป็นวินาทีครับ
ขายเพียง 1,800 บาทเท่านั้นจ้า

นาฬิกา PUMA สไตล์ Sport สุดหรู สายซิลิโคน สีดำตัดแดงครับ ตัวเรือนแสตนเลส หน้าปัด King Size เท่ห์มากๆครับ เรือนนี้
ขายเพียง 2,900 บาท เท่านั้น

ปีนี้ปีะกระต่ายนะครับ หานาฬิกากระต่ายให้แฟนใส่ น่าจะดีนะครับ อิอิ นาฬิกา Playboy สีขาว น่ารักสุดๆ หน้าปัดล้อมเพชร สายหนังสีขาว ไฮโซๆๆ จ้ะ ของแท้นะครับ มีกล่อง และ ใบรับประกัน ของเพิ่งถูกส่งมาจากอังกฤษเลยครับ สดๆร้อน
ราคา Shop 3,500 บาท

ขอขายเพียง 2,200 บาทเท่านั้นครับ

นาฬิกา Fossil รุ่น PR5196 สวยๆ เรียบๆมาแล้ว นาฬิกาคุณผู้ชาย ดูดีราคาถูก จาก Fossil

ขายเพียง 2,500 บาทเท่านั้นครับ มีกล่อง มีใบรับประกันครบครับ

Watch Information
Brand Name: Fossil
Model number: PR5196
Part Number: PR5196
Dial window material type: Mineral
Clasp: fold-over-push-button-clasp-with-safety
Case material: stainless-steel
Case diameter: 40 millimeters
Case Thickness: 11 millimeters
Band material: stainless-steel
Band length: mens
Band width: 20 millimeters
Band Color: silver
Dial color: silver
Bezel material: stainless-steel
Bezel Function: stationary
Calendar: Date
Special Features: luminous
Movement: Quartz
Water resistant depth: 330 Feet

นาฬิกา Levi/'/s ของแท้จาก USA อีก 1 เรือนรุ่นนี้สวยมาก เป็นสายหนังแท้ครับ ขนาดหน้าปัดก็ 4 cm. กว่าๆ กันน้ำ 50 เมตร ตัวเรือนสแตนเลส ตัดกับเข็มแดง สายนั้น เป็นสายหนังแท้ หนังอย่างดี ราคาเต็มใน shop นั้นอยู่ที่ 6,700 บาท
ขอขายเพียง 4,000 บาทเท่านั้น

นาฬิกา Timex หน้าปัดเหลือง รุ่นนี้หายากในไทยนะครับ ไม่ค่อยมีใครนำเข้า ตัวนี้ของแท้ ของใหม่มือ 1 ครับ หน้าปัดนั้นสามารถกดดูไฟได้ เป็นไฟสีเขียว สมารถดูเวลาในที่มืดได้ กันน้ำ 100 เมตร ตัวเรือนนั้นเป็นเซตสแตนเลสทั้งอัน สายหนังแท้ นุ่มมาก เท่ห์มากเรือนนี้
ปกติถ้าดูจากป้ายราคามานั้น ราคาเต็มอยู่ที่ 6,900 บาทครับ
ขอขายเพียง 4,000 บาทเท่านั้น

นาฬิกา Fossil Decker Blue chronograph ตัวเรือนสแตนเลสแท้ หน้าปัดสีน้ำเงิน เมทัลลิกซ์ เงาสวยมากครับ เป็น Chronograph จับเวลา สวยจริงๆเรือนนี้ สายซิลิโคน อย่างดี แค่สายก็เส้นละ 1,500 บาทแล้วครับ เรือนนี้จะกันน้ำ 50 เมตรครับ มี กล่อง ใบรับประกัน ครบครับ ของแท้ ของใหม่
ขายเลยราคา 4,000 บาท ปกติ 6,900 บาท

นาฬิกา Croton สายหนังแท้สีดำ หน้าปัดขนาด 4.5 cm. มีเข็มทิศที่หน้าปัด กันน้ำ 50 เมตร ของแท้ จาก USA ตัวเรือนสแตนเลส มีกล่อง มีใบรับประกันของแท้ ของใหม่ครับ ราคาตามป้าย $125 หรือราวๆ 3,875 บาท แต่วันนีไม่ขายราคานี้ครับ ขายราคาพิเศษพอ

ขายเพียง 2,200 บาท ครับ สวยนะเรือนนี้ มาใหม่จัดเลยครับ

นาฬิกา Fossil รุ่น ES2799 มาอีกแล้วครับของดี ผมเคยเห็นรุ่นนี้ขายที่ Central ประมาณ 5,500 บาทครับ ตัวเรือนนั้นจะเป็นสายพลาสติก คล้ายๆกับพวก Toywatch หรือ Vabene ครับ หน้าปัดนั้น 3 วงเล็ก จะบอกวัน วันที่ และ เวลา 24ชม.ครับ (บอกกลางวันกลางคืน) กันน้ำ 50 เมตร

Spec นาฬิกานะครับ จาก Website ต่างประเทศ
Product Details for Fossil #ES2799
Brand: Fossil
Style #: ES2799
Watch Style: Casual Watches
Size: Women/'/s
Case Material: Stainless Steel
Dial Color: Blue
Band Material: Stainless Steel
Band Length: Womens Standard
Clasp Type: Deployment Clasp
Movement: Quartz
Crystal: Mineral
Case Diameter: 37 mm
Case Thickness: 10 mm
Water Resistant: 50 Meters / 165 Feet / 5 ATM
Calendar: Date
Features:
Multifunction
Second-Hand
Water-resistant

ปกติ 5,500 บาท
ขายเพียง 2,900 บาทครับ

รูปภาพจากเว็บไซต์ต่างประเทศครับ

นาฬิกา Paul Frank สายหนังสีดำ ของแท้ ของใหม่จาก USA พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายเพียง 1,800 บาท ครับ

นาฬิกา Paul Frank สายหนัง ลาย สก็อต น่ารักๆมาอีกเรือนครับ ปกติขายใน Shop ราคา 3,200 บาท ลองดูที่ Central หรือ ที่อื่นมาก่อนก็ได้นะครับ ของแท้ ของใหม่ มือ 1 มีกล่อง และ ใบรับประกันครับ
ขายเพียง 1,800 บาท

นาฬิกา Fossil รุ่น ES2453 เป็นสายพลาสติก ตัวเรือนสแตนเลสแท้ หน้าปัดนั้นล้อมเพชร แวววาวมากครับ สีจี๊ดโดนใจ ไม่ควรพลาดจริงๆของใหม่ มือ1 ครับ
ขายเพียง 2,500 บาทเท่านั้น (ใน Shop ประมาณ 5,000 บาทครับ)

นาฬิกา Relic แบรนด์ลูกจาก Fossil สายหนัง ของแท้ หนังนุ่ม ของผู้หญิงนะครับ เรือนนี้ กันน้ำ 30 เมตร ตัวเรือนสแตนเลส หน้าสี่เหลี่ยม มีใบรับประกัน มีกล่อง มือ 1 ของใหม่
ขายเพียง 1,800 บาท ครับ

นาฬิกา Keneth Cole ของแท้ สายหนัง รุ่น KC1463 สายหนังแท้สีน้ำตาล ตัวเรือนสแตนเลส หน้าสี่เหลี่ยม วงกลม 2 วงเล็ก แสดงเวลา 24ชม. กับ วันที่ครับ ระบบ Quartz กันน้ำ 50 เมตร มีกล่อง มีป้ายห้อย ของใหม่ มือ 1
ใน Shop ราคา 4,000 Up ครับ
ผมขายเพียง 2,900 บาทเท่านั้นนะครับ (ขายแล้ว)

นาฬิกาสายหนังสุดเท่ห์จากอังกฤษมาแล้ว ยี่ห้อ Bench สุดเท่ห์ หน้าปัดสไตล์สี่เหลี่ยม ตัวเลขมองง่าย ชัดเจน กันน้ำ 50 เมตร สายหนังแท้ ด้ายสีส้ม มีกล่อง มีใบรับประกันครบครับ ปกติราคา 4,900 บาท
ขายเพียง 2,200 บาท ครับ

นาฬิกาสายหนังอีกแล้ว อันนี้เป็นหนังกลับนะครับ นุ่มมาก ใส่สบาย ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายหนังแท้ หนังเป็นลาย Bench กันน้ำ 50 เมตร กล่อง พร้อมใบรับประกันครบครับ ปกติราคา 3,900 บาท
ขายเพียง 2,000 บาทถ้วนครับ

นาฬิกาผู้หญิง Lorus Blue เป็นของ Seiko นะครับ ของแท้ ของใหม่มือ 1 จาก USA สายและตัวเรือนสแตนเลสแท้นะครับ มีกล่อง และ ใบรับประกันจาก Lorus
ขายถูกเพียง 1,500 บาท

นาฬิกา Paris Hilton ของดาราสาว Sexy จาก USA ของแท้ แน่นอน มี กล่อง มี Warranty Card ครบ รับประกันความงาม ขนาดตัวเรือนเล็กกำลังพอดีข้อมือ สายแสตนเลส ด้านข้างตัวเรือนนั้นประดับด้วยคริสตัลของ Swarovski นะครับ ระบบ Quartz แบบไม่มีเข็มวินาที หน้าปัดเลขโรมัน พื้นสีชมพู สวยครับ
จัดไปเรือนนี้ 2,900 บาท ครับ (รวมส่ง Ems นัดดูฟอร์จูนนะครับ ไม่ไปที่อื่น ไม่ดวกจริงๆ)

นาฬิกา Keneth Cole รุ่นKC3560 รุ่นนี้ผมยังไม่เคยเห็นในเมืองไทยนะครับ ตัวเรือนและสายสแตนเลสแท้ ระบบ Quartz หน้าปัดขาว กันน้ำ 50 เมตร ของใหม่ มือ 1 มีกล่อง และ ใบรับประกันให้
ขายเพียง 2,500 บาท

Keneth cole Reaction สำหรับท่านชาย สไตล์ Retro มาแล้ว เรือนนี้หน้าปัดสี่เหลียม สายเหล็ก สายนั้นจะโค้งรับกับข้อมือพอดี ใส่แล้วเป็นเหมือนในรูปเลย สวยกิ๊ง หน้าปัดเรียบๆๆ ไม่ต้องมีอะไรให้ลกมาก มีแค่วันที่กับเวลาก็เพียงพอ เหมาะกับใส่ออกงาน หรือ ใส่ทำงาน
ขายเพียง 2,500 บาท เท่านั้น (เรือนนี้สุดแล้วครับราคานี้ ถ้าที่อื่นถูกกว่า ก็ลองเช็คราคาก่อนได้เลยครับ)

นาฬิกา Morgan ตัวอักษรสุดเก๋ เป็นคำว่า Morgan ล้อมด้วยเพชร สุดหรู
ราคาเพียง 1,900 บาท

นาฬิกา FCUK จาก UK ของแท้ ของใหม่ สายหนังสีทอง หน้าปัดสี่เหลี่ยม พร้อมกล่อง และ ใบรับประกัน
เพียง 2,200 บาทเท่านั้น (ขายแล้ว) >>> ของเข้ามาอีกอาทิตย์หน้าครับ

มาใหม่อีกแล้ว นาฬิกา LED Watch ที่กำลังเป็นที่นิยมใน Korea ตอนนี้เอาเข้ามาขายแล้วจ้า นาฬิกา LED Watch พร้อม กล่อง และ ใบรับประกัน ของแท้จาก Intercrew วันนี้มี 5 สีให้ท่านเลือกสรร ผู้ชายใส่ก็ได้ ผู้หญิงใส่ก็ดีนะครับ มี 4 สีให้ท่านเลือกสรร เขียว แดง น้ำเงิน ส้ม

ขายเพียงเรือนละ 600 บาท รวมส่ง Ems จ้า มีสีละเรือนเท่านั้น ช้าหมด อดอีกไม่รู้นะจ๊ะ

รับชมวิดีโอตัวอย่าง จาก Youtube ได้ที่นี่เลยจ้า >>>>>>>>>>>

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน