กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ทดสอบ รูปรายเซ็นใหม่ มีไรป่ะ???

ยีราฟมันคงสงสารลูกน้าอ่ะคับ ดูจากสายตามันแล้ว..

image.php

เหอะๆๆๆๆ พี่ปุ้มขายรถ 2ล้าน7 แม่เจ้า พี่แม็กประกาศให้เสดสับ เอิ้กๆๆ :biggrin:

ขณะนี้เวลาประมาณ ห้าทุ่มครึ่ง

เห็นรถใครมะรุ

สีขาว ล้อ โปรวัน รหัสข้างรถ 282

คนขับน่าจะหล่อ ๆ ผมยาว

จอดคู่กับ 380

จอดอยู่ที่ร้าน Memory Zeed แถวศรีนครินทร์

น่าจะไปล่าเหยื่อ

อิอิ

อิจฉาคนหล่อจัง

สีขาว ล้อ โปรวัน รหัสข้างรถ 282

จอดอยู่ที่ร้าน Memory Zeed แถวศรีนครินทร์

อิอิ

:augenrollen: ไปไกลนะเรา....

เมมซีด 5 ทุ่มครึ่งมานจะมีคนหรอคับ เมมซีดมานต้อง ตี2 คนตรึม

น่าเสียดายไม่ได้เจอกัล ไม่งั้นได้โชนแก้วกันซะหน่อย

คืนนั้น 71 ไปเมาเลื้อน mem zeed กันทั้งบาง 5555

อิอิ

ที่บอกว่าเมาเรื้อนนี้พี่คนเดียวหรือคนอื่นด้วยคับ

ไม่รู้วะแต่ที่แน่ๆๆพี่มาววววววว เออแล้วเอ็งเป็นไงมั่งขาหายยัง ถ้าหายก็ดีถ้ายังไม่หายก็หายเร็วๆๆแระกัน จะได้ออกมากวนตีนพวกพี่ๆๆได้อีก555
ที่บอกว่าเมาเรื้อนนี้พี่คนเดียวหรือคนอื่นด้วยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน