กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศกิจกรรม Motor Expo วันที่ 9 ธันวาคม++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รถผมที่เห็นในรูปไปด้วยได้เปล่า
อย่างที่เคยบอกแหละคั๊บ
เรายินดีต้อนรับพี่น้องที่ใช้เซฟิโร่ทุก ๆ ท่าน
เพราะฉะนั้น คุณและรถคุณไปร่วมงานนี้ได้แน่นอน
แต่เนื่องจากที่จอดบนแลมป์ มันจอดได้จำกัดจำนวนคัน
ผมจึงขอสงวนสิทธิ์ที่จอดไว้ให้กับสมาชิกก่อนเท่านั้น
( หรือสมัครสมาชิกก่อน คุณก้อมีสิทธิ์จอดได้ )

แล้วเจอกันนะคั๊บ วันที่ 9
สงสัยอะไรโทรมาสอบถามได้
0817729909 ออย

ไปได้คับ ไปทำความรู้จักกัน ไปเจอะหน้ากัน
แล้วจะรู้ ว่ามีดีอีกเยอะคับ สังคม CEFIRO

จะได้รู้ว่าพี่บิ๊กนิสัยเป็นงัยครับ:biggrin:

ตั่งใจจะไปสมัครสมาชิกในงานนี้เลยได้ไม๊ครับ....ไม่ได้จอดไม่เป็นไรครับ...

ไปเจอเพื่อนๆๆพี่ๆๆก็พอครับ.....อิอิ

ตั่งใจจะไปสมัครสมาชิกในงานนี้เลยได้ไม๊ครับ....ไม่ได้จอดไม่เป็นไรครับ...

ไปเจอเพื่อนๆๆพี่ๆๆก็พอครับ.....อิอิ
ถ้าตั้งใจจะไปสมัครแล้ว ขึ้นไปจอดได้เลยคั๊บ
สงสัยอะไรโทรมาสอบถามได้

ขอไปด้วยแต่จะมีที่เหลือป่าวหว่า:sweet_kiss:

เอาอย่างนั้นเลยน่ะ..กว่าจะถึงเวลางานก็หลับพอดี หุ..หุ..เผาหัวนานจัด

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
วันอังคารนี้แล้วนะครับ Motor Expo เจอกันลานจอดรถข้างสระน้ำ เวลา 15.30-16.45 น. เริ่มเคลื่อนขบวนเข้าลานจอดหน้าอาคารแสดง 16.50 น.
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ใส่เสื้ออะไรครับ....

ปล.เจ้าม่วงยังไม่สมบูรณ์ แต่ยังไงก็จะลากสังขารเจ้าม่วงไปให้ได้ไกล้บ้านหน่อย....

ใส่เสื้ออะไรครับ....

ปล.เจ้าม่วงยังไม่สมบูรณ์ แต่ยังไงก็จะลากสังขารเจ้าม่วงไปให้ได้ไกล้บ้านหน่อย....

เสื้อชมรมเป็นหลักครับ แต่ถ้าใครลางานครึ่งวัน หรือมาจากที่ทำงานก็ชุดนั้นนั่นแหล่ะครับไม่ต้องเปลี่ยนหร๋อก...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน