กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ ชมรม Cefiro-Thailand เรื่อง แต่งตั้ง รองประธานชมรม Cefiro-Thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ประกาศ ชมรม Cefiro-Thailand
เรื่อง แต่งตั้ง รองประธานชมรม Cefiro-Thailand เพิ่มเติม
----------------------------------

ตามที่สมาชิกได้โหวตเลือกประธานชมรม Cefiro-Thailand (ตัวพ๋ม) และรองประธานชมรม Cefiro-Thailand ป๋ายส a31623 กับน้องบอล A31069 ซึ่งหลายท่านทราบแล้ว นั้น
โดยที่ในปี 2553 ประธานชมรม Cefiro-Thailand มีภารกิจในงานประจำค่อนข้างมาก ต้องอาศัยการดำเนินงานจากรองประธานชมรมทั้ง 2 ท่าน และเพื่อให้งานชมรม Cefiro-Thailand ดำเนินไปอย่างต่อเนื่อง จึงขอแต่งตั้ง รองประธานชมรม Cefiro-Thailand เพิ่มเติม อีก 1 ท่าน คือ
นายทรงหมั้น จันทร์เฑียร A31211

จึงประกาศมาเพื่อทราบ

นายจำลอง พวงบุบผา A31418
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

รับทราบและปฎิบัติคับ.....ยินดีด้วยนะตาออย:coolly-0005:

ไอ่นี่ไม่มีตำแหน่งก็เต็มที่อยู่แล้ว

รบกวนด้วยน้ะเพื่อน จุ๊กรู๊ส์

ตามนั้นคับ

ยินดีด้วนคับน้าออย

เลี้ยงเหล้า เลี้ยงเกผมด้วนยนะ อิอิอิ

ป๋าลองไม่น่ามาประกาศเลยเค้าเลยรู้หมดว่า ออยฟรีสไตล์ ชื่อจริงๆว่า ทรงหมั้น แต่ยังไงก้อฝากหน่อยนะเพื่อนเอี๋ย

คุณทรงหมั้นได้รับตำแหน่งใหม่แล้ว เป็นท่านรองประทานชมรม

แบบนี้ต้องฉลองอ่ะสิคับท่าน ที่ไหนดี

คุณทรงหมั้นได้รับตำแหน่งใหม่แล้ว เป็นท่านรองประทานชมรม

แบบนี้ต้องฉลองอ่ะสิคับท่าน ที่ไหนดี
มิวสิค หรือ ทีเด็ดดีละน้องหมี

ฉลองให้ท่านรองฯ ทรงหมั้น กันหน่อย

ยินดีด้วยค๊าบพี่ออย แบบนี้ต้องฉลอง............

งี้ก็เรียกเฉยๆไม่ได้แล้วนิ ต้องเรียก รองออย ชิมิ

ตามนั้นคับ

ยินดีด้วนคับน้าออย

เลี้ยงเหล้า เลี้ยงเกผมด้วนยนะ อิอิอิ
ไอที่ขีดเส้นใต้นี่หมายฟามว่างัยว่ะ
555++

ขอบคุณป๋าลองที่ไว้ใจ แล้วก้อเชื่อใจผมครับ
ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านครับ
เอ่อ ว่าแต่ไปไหนกันดีล่ะ
อิอิ

ยินดีด้วยคับน้าออย..
แระก็ขอบคุณคณะทำงานทุกท่านมากๆคับ
ที่เสียสละเวลาทุ่มเทแรงกายแรงใจเพื่อชมรมฯ
ขอบคุณจิงๆคับ...... :coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน