กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ เลือกประธานชมรม Cefiro-Thailand คนใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
ตามที่พวกเราชาว Cefiro-Thailand ได้มีมติให้ผู้ที่ได้รับคะแนนการโหวตจากสมาชิกสูงสุดทำหน้าที่ประธานชมรม Cefiro-Thailand และประธานชมรมมีวาระในการทำหน้าที่คราวละ 2 ปี นั้น
ในปีนี้ 2552 เป็นปีที่ครบวาระการทำหน้าที่ของประธานชมรม Cefiro-Thailand คนที่ 3 ในเดือนกันยายน 2552 จึงขอแจ้งให้สมาชิกชมรมรับทราบและขอความร่วมมือเสนอชื่อสมาชิกชมรมผู้ที่ตนเองเห็นสมควรให้ทำหน้าที่ประธานชมรม Cefiro-Thailand เพื่อให้สมาชิกชมรมร่วมกันลงคะแนนโหวตคัดเลือกประธานชมรมคนใหม่ โดยขอมีกติกาสักนิด ตามเนี้ย
1. วันที่ 1-20 กรกฎาคม 2552 ให้สมาชิกชมรมเสนอรายชื่อสมาชิกผู้ที่ตนเองเห็นสมควรมอบหมายให้ทำหน้าที่ประธานชมรมกันเข้ามา.ตามบาย
2. วันที่ 21 กรกฎาคม - 6 สิงหาคม ทำการโหวตลงคะแนนตามรายชื่อผู้ที่สมาชิกเสนอ ทั้งนี้ จะคัดเฉพาะผู้ที่มีคะแนนสูงสุดอันดับ 1 ถึงอันดับ 3 มาทำการโหวตลงคะแนนอีกครั้ง
3. วันที่ 7 สิงหาคม ถึง 4 กันยายน 2552 ทำการโหวตลงคะแนนเฉพาะรายชื่อผู้ที่ได้รับการโหวตคะแนนสูงสุด 3 คนที่ได้มาจากข้อ 2 เท่านั้น ผู้ใดได้รับคะแนนสูงสุด ก็ถือว่าได้รับมอบหมายจากสมาชิกชมรมให้ผู้นั้นทำหน้าที่ประธานชมรม Cefiro-Thailand ต่อไป โดยมีวาระการทำหน้าที่ 2 ปี (ตั้งแต่ กันยายน 2552 ถึง สิงหาคม 2554) ส่วนผู้ที่ได้รับคะแนนโหวตน้อยกว่าในอันดับถัดไปถือว่าได้รับมอบหมายให้ทำหน้าที่รองประธานชมรม Cefiro-Thailand คนที่ 1 และ 2 ตามลำดับแล้วกัน

เอ๊า..เริ่มกันได้เลย และทั้งนี้ทั้งนั้นขอความกรุณานำเสนอรายชื่อ และเลือกโหวตลงคะแนนโดยอิสระ อย่าได้ฮั้วหรือล๊อบบี้กันในหมู่ของสมาชิกเลย นู๋ขอความร่วมมือทุกคนด้วยครับ

สรุป ณ วันนี้มีผู้เสนอรายชื่อตามนี้ขอรับ...
A31001 ป๋าศิวเดช อดีตประธานชมรมคนที่ 1
A31009 ป๋าโจ้ อดีตประธานชมรมคนที่ 2
A31032 กอล์ฟ สมาชิกกลุ่มจูเนียร์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31049 ป๋าติ อดีตประธานกลุ่มฝั่งธน
A31067 น้าจอร์น อดีตกลุ่มซีเนียร์ ผู้ให้คำปรึกษาสมาชิกเกี่ยวกับรถมาตลอด
A31069 บอล สมาชิกกลุ่มฝั่งธน รองประธานชมรมปัจจุบัน
A31211 ออย สมาชิกกลุ่มจูเนียร์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31243 บิ้ก ประธานกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31282 แม๊ค สมาชิกกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71 ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31357 บอย สมาชิกกลุ่ม บางนาสุขุมวิท 71
A31413 จูซ อดีตประธานกลุ่มนนท์ ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31418 ป๋าลอง อดีตประธานกลุ่มนนท์ ประธานชมรมปัจจุบัน
A31453 ต้น ผู้ทำงานชมรม Web Master
A31499 โด ผู้ทำงานชมรม ช่างภาพเบอร์ 1 ชมรม
A31623 ป๋ายส ประธานกลุ่มบางแสน ผู้ทำงานชมรมปัจจุบัน
A31655 ถั่วแระ สมาชิกกลุ่มบางนาสุขุมวิท 71 ผู้สร้างเสียงหัวเราะให้กับทุกคน
A31969 จล๊อป สมาชิกกลุ่มนนท์ ผู้ตั้งตัวเองทำงานบอร์ดฟรีสไตร์<!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอเสนอ พี่ออย มาม่า หมูสับ A31211:coolly-0033:

อ่ะ ย้ำกันอีกครั้ง ...

นี่แค่เสนอชื่อผู้โหวด นะจ๊ะ ...

ยังไม่ได้ให้โหวดจริงนะจ๊ะ ...

ถ้าคนที่เราจะเสนอ มีคนเสนอไปแล้วก่อนหน้า ก็ไม่ต้องเสนอซ้ำนะจ๊ะ เด๋ยวจะยืดยาว เก็บข้อมูลลำบาก ....

ปล.โพสเเซวได้ปกติจ้า ...

ขอวิ่ง 4 กับวิ่ง 6 ได้ไม๊ ตัวละ 1000

418 ตรง ๆ ไม่ต้องกลับ

เอาที่มันว่างๆ
มีเวลาเยอะๆๆ
หูดำหน่อยก้อดีนะ
จะได้ครึกครื้น

ความจริงเสนอไปก็ซ้ำอีกน่ะนะ คนหน้าเก่าๆ 555+ :coolly-0039:

418 กะ 009 :coolly-0003:

แต่ผมขอไปหาดาวรุ่ง หน้าใหม่ ไฟแรง ในหน้าฟรีสไตล์ก่อนนะครับ แล้วจะมาเสนอเพิ่ม :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน