กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปด้วยอีกคนครับ ถ้ารถไม่งอแงไปแน่นอนครับ สมัครมาจะสองปีแล้วแต่ยังไม่รู้จักใครเลยครับ คนที่รู้จัก(น้าโต KE)ก็ดันไปเล่นฮอนด้าซะอย่างงั้น

แล้วถ้าเพิ่งกลับจากแข่ง rally จอดได้มั๊ยพี่ออย:coolly-0010:

ไปดูบ่อยเวลาเซฟไปจอดแต่ยังไม่เคยไปจอดเพราะยังไม่ใช่สมาชิกครับรถสวยๆทั้งนั้นชอบๆครับ

ผมสนใจเอารถ drift ในทีมไปร่วมโชว์3-4คันได้รึป่าวครับผม

รถที่จะมามีการตกแต่งด้วยสติ้กเกอร์โฆษณาต่างๆ จำพวก น้ำมันเครื่อง อุปกรณ์ตกแต่งหรือป่ะครับ เพราะทางผู้จัดงาน Moter Expo ไม่อนุญาตให้รถที่นำมาโชว์ติดสติ้กเกอร์ดังกล่าวเข้างาน เพราะทางเค๊าถือว่ามาโชว์เพื่อการโฆษณา (บางคันมิได้เจตนาต้องการโฆษณา แต่เป็นสไตร์การตกแต่งรถของตน ยังห้ามเข้าครับ)
ปล.เล็กๆน้อยๆ แผ่นสองแผ่นไม่เป็นไร แต่ถ้าเยอะจนถึงเต็มคันทางผู้จัดงานฯ ไม่อนุญาตให้เข้าครับ

รถที่จะมามีการตกแต่งด้วยสติ้กเกอร์โฆษณาต่างๆ จำพวก น้ำมันเครื่อง อุปกรณ์ตกแต่งหรือป่ะครับ เพราะทางผู้จัดงาน Moter Expo ไม่อนุญาตให้รถที่นำมาโชว์ติดสติ้กเกอร์ดังกล่าวเข้างาน เพราะทางเค๊าถือว่ามาโชว์เพื่อการโฆษณา (บางคันมิได้เจตนาต้องการโฆษณา แต่เป็นสไตร์การตกแต่งรถของตน ยังห้ามเข้าครับ)
ปล.เล็กๆน้อยๆ แผ่นสองแผ่นไม่เป็นไร แต่ถ้าเยอะจนถึงเต็มคันทางผู้จัดงานฯ ไม่อนุญาตให้เข้าครับ

ครับขอบคุณครับอดเลยงี้เพราะเป็นรถที่แต่งลายเต็ม และลงวิ่ง class a มีชื่อสปอร์นเซอร์อีก ขอบคุณครับป๋า

ใกล้แล้ว..มหกรรมที่ยิ่งใหญ่..ดูแลกันดีๆนะอย่างให้เสียชื่อ CEFIRO-THAILAND.:coolly-0003:

ใกล้แล้ว..มหกรรมที่ยิ่งใหญ่..ดูแลกันดีๆนะอย่างให้เสียชื่อ CEFIRO-THAILAND.:coolly-0003:

กฎ กติกา มารยาท เหมือนเช่นเดิมนะครับ ห้ามเบิ้ล แฟ๊ด แซ๊ด ปุ้ง ปัง ให้เกิดเสียงดังรบกวนในพื้นที่จัดงานโดยเด็ดขาด

ขอความกรุณาพี่น้องทุกท่านฝากเตือนๆกันด้วย ไม่ว่าจะเป็น เพื่อน พี่ น้อง ถ้าทางหากมีเหตุการณ์เกิดขึ้นแล้วมีเพื่อนสมาชิกแจ้งหรือระบุได้ว่าเป็นรถของใครคันไหน จะถูกลงโทษอย่างสูงสุดนะครับ

เมืองมีกฎเมือง บ้านก็มีกฎบ้านเช่นกัน ถ้าไม่ควบคุม ป้องปรามกันไว้ ต่อไปคงยากที่จะไปขอพื้นที่ให้พี่น้องเรามาร่วมงานดีดีอย่างนี้อีกครับ

กฎ กติกา มารยาท เหมือนเช่นเดิมนะครับ ห้ามเบิ้ล

ไอ่เราดันชอบเบิ้ลซะด้วย.. ครั้งเดียวไม่เคยพอ

เง้ออออออ...........!!!...
:coolly-0017:

เอาไงดีหว่า...งานเยอะงานแยะเต็มไปหมด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน