กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปีกเบาะรถซิ่ง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311264
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311264

KiDMaioRKz Addict
Cefiro-Thailand Members
ผมเชื่อว่าพี่ๆ หลายๆท่านต้องมีปัญหากับเรื่องปีกเบาะแน่นอน
เพราะว่าขึ้นลงยังไงกางเกงเรามันก็ต้องถูๆ ๆ ๆ ๆ กับปีกเบาะ ไม่มากก็น้อย
ต่อให้จะระวังยังไงมันก็มีโดนบ้างแน่นอน และยิ่งเมื่อคนอื่นมาขึ้นรถเรา เขาไม่ระวังกันอยู่แล้วครับ โดยเฉพาะพวกขึ้นรถซิ่งไม่เป็นเนี่ย และซักวันมันก็จะแหกแน่นอน

ผมก็เลยอยากถามว่า พี่ๆ มีวิธีปกป้อกปีกเบาะของตัวเองอย่างไรบ้างครับ
เอาอะไรมาคลุมบริเวณทีมีการเสียดสีบ่อยๆ ดี .. จะเอาสก๊อตเทปใสมาแปะ ก็กลัวเวลาลอกออกมันจะดึงผ้าหลุดออกมาด้วยหน่ะสิครับ

ขอบคุณมากครับ

ทำใจครับง่ายสุด หนีไม่พ้นครับ
ไม่ช้าก็เร็ว ต้องขาดสักวัน

ทำใจครับง่ายสุด หนีไม่พ้นครับ
ไม่ช้าก็เร็ว ต้องขาดสักวัน
แม่นแล้วครับ คนอื่นขึ้นไม่ต้องพูดถึงเลย
ต้องคนใจเดียวกันเล่นรถด้วยกันครับ ถึงจะรู้ถึงจะระวัง เค้าไม่รู้หรอก ว่าไอ้เบาะของเรามันราคาเท่าไหร่ ลำบากแค่ไหนกว่าจะได้มันมา :coolly-0041:

ในบางยี่ห้อ บางรุ่น มีตัวกันปีกเบาะขายนะคับ
A31545เสื่อม Z1 ซื้อมาใช้อยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน