กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป๋าคับยะงไม่ได้เสื้อเลย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31914
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31914

Cef@RangSit
Cefiro-Thailand Members
ยังไม่ได้เสื้อครับ แล้ว วันไหนจะได้หรอครับ:cry: :cry:

a31914 กฤษณะ แปงสาย XLครับ ถ้าส่งมาแล้วขอโทษนะคร๊าบบบบบบ :burn: :burn:

เข้าตอบโดยฉับไว เสื้อเพิ่งมาส่งวันนี้ตอนเที่ยงก่าๆ หลังจากนั้นก็จะทยอยส่งกันไปหรือใครอยู่ไม่ไกลจากนนทบุรีมารับที่บ้านได้เลยครับ เออ.หรือที่ทำงานก็ได้แถวหลักสี่..

เข้าตอบโดยฉับไว เสื้อเพิ่งมาส่งวันนี้ตอนเที่ยงก่าๆ หลังจากนั้นก็จะทยอยส่งกันไปหรือใครอยู่ไม่ไกลจากนนทบุรีมารับที่บ้านได้เลยครับ เออ.หรือที่ทำงานก็ได้แถวหลักสี่..

ฉับไวจิงๆด้วย
:coolly-0010:

เป็นพยาธให้อีกแรงมะกี้ผมเข้าไปเอาของเพิ่งมาเลยงับ อิอิ:biggrin: