กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากถึงผู้ที่มาร่วมงาน 9 ปี ครับ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31527
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: ฝ่ากถึงผู้ที่มาร่วมงาน 9 ปี ครับ...

จริงๆเป็นเรื่องที่แจ้งที่บอกกันทุกครั้งในการมิตติ้งถือเป็นมารยาทและการให้เกียรติสถานที่ด้วยนะครับ โดยเฉพาะครั้งนี้เป็นสถานที่ราชการที่สำคัญ

จริงๆเคยเกิดเหตุการณ์ออกตัวล้อฟรี เบิ้ลเครื่องเสียงดังรบกวนระหว่างที่เข้าหรือออกงานมาแล้ว

ทางชมรมก็เคยพิจารณาโทษแบนสมาชิกรายนั้นไปแล้ว คงไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์ซ้ำๆขึ้นอีก

ขอความร่วมมือจากเพื่อน พี่ น้อง สมาชิกทุกท่านช่วยแจ้ง ช่วยบอกกันด้วยนะครับเผื่อบางท่านพาเพื่อนมาใหม่ๆ ยังอาจจะไม่ทราบกฎ กติกาเหล่านี้ของชมรม

ชมรมเราเป็นชมรมใหญ่เพราะฉะนั้นสติ๊กเกอร์ที่แปะอยู่บนรถของท่านก็เปรียบเสมือนว่าแบกป้ายชมรมเราอยู่

ช่วยกันดูแล รักษาให้ชมรมมีภาพลักษณะที่ดี ลบคำสบประมาทของสังคมว่า Cefiro เป็นแกงค์ซิ่ง เป็นรถขนยา ต่างๆนานาทั้งหลาย ต้องช่วยกันครับ
ถ้าไม่เบิ้ลเครื่องแล้วแก็สผมจะตัดยังไง ฮิฮิ

ล่อเล่นนะครับ ขอให้ครั้งนี้เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายนะครับ ช่วยๆกัน เวลาจัดมิตติ้งเสร็จทุกครั้งทีไร ก็มักจะมีกระทู้ตั้งบอกตลอดว่า มีสมาชิกเบิร์นยางบ้าง แซ็ดบ้าง เร่งเครื่องเสียงดังบ้าง ขอให้ครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายนะครับ เพื่อพวกเราเอง และเพื่อชมรม
โผมรักเซฟี่โร่รรรรรรรรรรรรรร

ถ้าไม่เชื่อไม่ให้พี่ออยพาไปสะพานนะ...

...ใกล้เข้ามาแล้วครับ...มากันเยอะๆ..และสนุกสนานอย่างมีสติ...นะคร๊าฟฟฟ

บอกตรงๆ มันสุ่มเสี่ยงมาก เพราะขนาดปีที่แล้วที่จัดที่ สถานที่ของตำรวจ ก็ยังมี.......

ยังไงฝากเตือนผู้ที่ชอบโชว์ออฟผิดที่ผิดทาง มีสติยั้งคิดหน่อยนะครับ(ซึ่งไม่รู้ว่าจะมีหรือป่าว) เอาไว้ไปโชว์ตอนเค้าจัดแข่งกันนู่น (แต่ก็มักไม่ไปกัน)

ถ้าไม่เชื่อไม่ให้พี่ออยพาไปสะพานนะ...
สะพานพุทธอ่ะนะ ถุ๊ยส์...

บอกตรงๆ มันสุ่มเสี่ยงมาก เพราะขนาดปีที่แล้วที่จัดที่ สถานที่ของตำรวจ ก็ยังมี.......

ยังไงฝากเตือนผู้ที่ชอบโชว์ออฟผิดที่ผิดทาง มีสติยั้งคิดหน่อยนะครับ(ซึ่งไม่รู้ว่าจะมีหรือป่าว) เอาไว้ไปโชว์ตอนเค้าจัดแข่งกันนู่น (แต่ก็มักไม่ไปกัน)
กด LOVE ตรงไหนครับพี่

ใครอยากโชว์พลังอดใจนิดนะครับ..งานคิงอ๊อฟเซฟ...รอท่านอยู่.........จะเบริน์ จะเบิ้ล จะแซ็ดด จะฟิ้ว...หรือจะดึงโบ..เชิญเต็มเหนี่ยวเลย ครับ......:coolly-0003:

พี่ล่ะกลัวงานเข้าจิงๆ คนที่แซ้ดดดดดดไม่โดนหรอก เพราะมันไปแล้ว แต่คนที่ยังอยู่และออกตามไปอ่ะโอกาสโดนสูง...เพราะฉะนั้น กรณีนี้ ณ ที่นี้ต้องเน้นย้ำ กำชับกันอย่างมาก
เพราะเป็นศูนย์ราชการมีเจ้าหน้าที่ดูแลอย่างเข้มแข็ง เจ้าหน้าที่ในที่นี้มิใช้แค่ รปภ. มันมีมากกว่านั้นเยอะ ขอความร่วมมือทุกคนที่มาร่วมงานด้วยครับ
ปล.เดี๋ยวตรูเมาไปนอนในห้องทำงานเลยดีกว่า..555

พี่ล่ะกลัวงานเข้าจิงๆ คนที่แซ้ดดดดดดไม่โดนหรอก เพราะมันไปแล้ว แต่คนที่ยังอยู่และออกตามไปอ่ะโอกาสโดนสูง...เพราะฉะนั้น กรณีนี้ ณ ที่นี้ต้องเน้นย้ำ กำชับกันอย่างมาก
เพราะเป็นศูนย์ราชการมีเจ้าหน้าที่ดูแลอย่างเข้มแข็ง เจ้าหน้าที่ในที่นี้มิใช้แค่ รปภ. มันมีมากกว่านั้นเยอะ ขอความร่วมมือทุกคนที่มาร่วมงานด้วยครับ
ปล.เดี๋ยวตรูเมาไปนอนในห้องทำงานเลยดีกว่า..555
ฝากน้ากิ๊ฟท์ กะน้าอ๊อดไปนอนด้วยนะครับ

ก็คงต้องช่วยกัน....แนะนำกันตั้งแต่ทางเข้า
โทรโข่งบอกเลย มึงอย่าแซ๊ดดด อย่าเบิร์น
กูไม่ว่า...แต่ถ้าโดนของ กูไม่ช่วย เพราะเขาแรงจริง
เตือนกันไว้ อย่าให้เกิดเหตุการณ์ที่ส่งผลเสียต่อภาพลักษณ์ของชมรมฯ

ใครมีโทรโข่งมั่งครับ ของชมรมรู้สึกว่าจะเสียไปแล้วอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน