กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพทำบุญ มิตติ้ง ณ.บางแสน..8-11-2551 By โด...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมชอบรูปเนี้ย มันๆๆๆๆๆ มันมีพลังงงงงง มันมีจิตวิญญาณณณณณณณณณณ

attachment.php

โอ๊โอ๋ มีศิลปินคนโปรดไปด้วย พลพลัง คงดองเอง ท่าเกากีตาร์เทพเลยนะเนี๊ย เสียดายจัง ถ้าไปได้จะขอถ่ายรูปคู่เป็นที่ระลึกซักกะหน่อย ว่างเมื่อไหร่เดี๋ยวไปนอกรอบละกันคร๊าบ

ภาพสวยงามเหมือนเดิม เสียดายที่ไม่ได้ไป โอกาศหน้าคงได้ไปสักครั้ง

ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวยๆ..
และขอโทษน๊าเก้นด้วยนะครับผมออกจากบ้านไม่ได้:cry:
(พาลูก+เมีย ไปตั้งแต่บ่ายที่บ้านอา) ลูกร้องงอแง..อดเรย

ไปมิตติ้งคราวนี้ได้ไปทำเกียร์ใหม่แล้ว ขอโทษด้วยนะครับที่เข้าไปที่หาดแต่อยู่ไม่ถึงกึ๋นงาน
ปล.เอารูปมาฝากครับ

ไฟล์แนบ

87.5 KB · อ่าน: 111
สนุกมากๆค่ะ อยากให้จัดอีก และขอบคุณทุกท่านที่ช่วยร้องเพลงอวยพรวันเกิดให้ค่ะ
ปล. (กิ๊ฟฝากโอ๊ดมาพิมพ์)

ขอบคุณทุกๆคน ที่มอบความสนุกสนาน และมีส่วนให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
โดยเฉพาะเซฟบางแสนทุกท่าน นำโดยป๋ายศนะคะ
ประทับใจป๋ามากที่บ้านคนพิการ :wink:

ส่วนน้าเก้น...หน้าแป๋มคงบอกอะไรได้หลายๆ อย่าง

รักหรอกน่า จุ๊บๆ 5555 (ตาตกหูตูบเลย เมื่ออยู่ใกล้น้า.. :sweat: )

ขอบคุณทุกๆคน ที่มอบความสนุกสนาน และมีส่วนให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
โดยเฉพาะเซฟบางแสนทุกท่าน นำโดยป๋ายศนะคะ
ประทับใจป๋ามากที่บ้านคนพิการ :wink:

ส่วนน้าเก้น...หน้าแป๋มคงบอกอะไรได้หลายๆ อย่าง

รักหรอกน่า จุ๊บๆ 5555 (ตาตกหูตูบเลย เมื่ออยู่ใกล้น้า.. :sweat: )
ครับขอบคุณครับ ที่มาร่วมสนุกกัน..โอกาสหน้าพบกันใหม่..

ป๋า วันนั้่นลืมกินเค๊ก ป่าวอ่ะ:sweat:
ไม่ลืม..เสร็จงานแบ่งกันกิน2 คนกะอาจารย์ ที่เป็น ซาวส์เอ็นจิเนียร์..อ่ะขอบใจมากน่ะ..ขอให้มีความสุข ครองรักกันนานๆ ...

ไม่ลืม..เสร็จงานแบ่งกันกิน2 คนกะอาจารย์ ที่เป็น ซาวส์เอ็นจิเนียร์..อ่ะขอบใจมากน่ะ..ขอให้มีความสุข ครองรักกันนานๆ ...

ป๋ามันเค๊กวันเกิดม่ายช่ายเค๊กวันแต่งงานเน๊อะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน