กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพอดีตของใครหลายคน...(พี่น้องเราเอง)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
ยังจำกันได้ไหมรถใครบ้างนะ.....ตอนนี้เปลี่ยนไปไหนกันหมดแล้ว...
บางคนลงล้อ เปลี่ยนชุด เปลี่ยนสี คิดถึงนะ
ตอนนี้พี่น้องเป็นไงกันบ้าง รถตัวเองถึงไหนกันแล้ว

ขาดรถใครไปรูปใครไปขอโทดเด้อพี่น้อง... :smile:

ปล. จิง ๆ มีเก่ากว่านี้อีกนะ สมัยบ้านนู๊น.....
แต่กลัวจำกันบ่ได้เอารูปที่ผมถ่ายเองไปดูก่อนละกัน

อดีตของเจ้าม่วงที่ร๊ากกกกกกกกก....

ตัวแรงนะเนี้ย

2พี่น้องกันชนทูโทน ขายแล้วทั้งคู่

นี้เห็นตั้งกะวันที่ยังทำอยู่ที่อู่

ตาเฒ่า เปลี่ยนชุดแต่งลงล้อไปแล้ว แต่สีเดิม

สมัยที่ประตูยังเปิดได้...12vในตำนาน..นานจิง ๆ ที่มันไม่ทำไรกะรถเลย

นี้ก็เปลี่ยนไปเยอะ

นี้ก็อีกคัน...รถเจ้าสำนักชุดแต่ง

26 ตัวแรงแห่งทุ่งรังสิต เปลี่ยนหน้าสกายไปแว้ววววววว...

จนเมียมีลูกไปแล้ว

ไม่ได้เจอกันนานเลยเปลี่ยนสีไปแล้ว ขายแล้วด้วยมั่ง...

สมัยหลังคาหลุดเป็นแผ่น ๆ

คิดถึงนะเซฟ-ธนฯ

นี้ปั้นไฟเบอร์รวยเละ....
เออหารูปยูราสน้ำเงินไม่เจอว่ะ...หรือจะเอาสมัยล้อโครเมี่ยม

ตอนนี้เป็นสีกาแฟแระ.........

นี้ก้ออกไปร่อนเร่หลุดวงโคจร 71อยู่พัก1 ตอนนี้กลับมาแล้ว555++

ดมแก๊วไป.....จนเป็นบร้า...

พี่เอกทหาร 2เจโบ TE ขาวไปแล้ว แต่รถสีเดิม

ตอนนั้นเพิ่งทำสีมา-วันนี้ แต่ตอนนี้2เจ Volk Av กันชนดำVIP.+มูนรูฟแตก สีด่าง... :biggrin:

นี้ครอบครัวเดิม....แต่รถเปลี่ยนไปแล้วววววท่านประธาน

หมดแล้วเด๋วลองไปหาดูอีกนะ.........ขอบคุณคร๊าบ... :smile:

วันวานยังหวานอยู่....เหมือนเดิมนะป่า
แล้วรถเอ็มละไม่เห็นมีเรย เศร้าจัง

คิดถึง สมัยก่อนเหมือนกัน เดิมๆ กว่าจะมาถึงวันนี้ รักนะ cef-Lemon

สมัยที่ประตูยังเปิดได้...12vในตำนาน..นานจิง ๆ ที่มันไม่ทำไรกะรถเลย
ขอบอกว่าถ้ามีตังค์ป่านนี้สุดไปแล้ว
ของผ่านมือมาตั้งเยอะ แต่เก็บไว้เองไม่ไหว
555++

ขอบอกว่าถ้ามีตังค์ป่านนี้สุดไปแล้ว
ของผ่านมือมาตั้งเยอะ แต่เก็บไว้เองไม่ไหว
555++

หมายถึง ชาย ที่ผ่านมือ อะนะเยอะจัด555

หมายถึง ชาย ที่ผ่านมือ อะนะเยอะจัด555
อ้อ กรูมีทำเพิ่มนะ แต่คงไม่เห็นในรูป
เพราะเพิ่งเปลี่ยนโช๊คไป 4 ต้นเลย
อิอิ
ขอบคุณรุ่นพี่ท่านนึงที่กรุณาให้โช๊คดี ๆ มาให้ใช้ค๊าบบบบ

เออ...จะมาบอกว่าพี่น้องที่อยู่ในภาพเอารูปรถตัวเอง ณ.ปัจจุบันมาชมกันทีดิครับ แต่ละคนแต่ละคันเปลี่ยนไปเยอะแล้ว... :smile:

รูปปัจจุบัน เดี๋ยวถ่ายให่ก่อน ออกมาใหม่แว้ว แต่ก็ไม่ต่างจากเดิม

ไฟล์แนบ

131 KB · อ่าน: 192
รูปปัจจุบัน เดี๋ยวถ่ายให่ก่อน ออกมาใหม่แว้ว แต่ก็ไม่ต่างจากเดิม

เขร้ ยางหลังสลิคด้วย โครตโหดล้านเหมือนหน้าผากเจ้าของเลย...คิคิ

ถ้ามีตังเปลี่ยนแบบนี้ไปนานแล้ววววววว

555555555

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ไฟล์แนบ

57.9 KB · อ่าน: 147
หลายๆคันเปลี่ยนแนวไปเยอะ

ทำเป็นเล่นไปรูปรถน้าผมมีนะแต่ยังหามะเจอ...
ถ้าจำไม่ผิดสีเขียว tbo ดำ...ช่ายมะ ถ้าไม่ใช่ขออภัย :smile:

ทำเป็นเล่นไปรูปรถน้าผมมีนะแต่ยังหามะเจอ...
ถ้าจำไม่ผิดสีเขียว tbo ดำ...ช่ายมะ ถ้าไม่ใช่ขออภัย :smile:

แม่นแล้ว ฟามจำดีมากมายนะน้า อิอิ:sexy_girl:

แฟนพันธุ์แท้ Cef_thai

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน