กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มากันยังพี่น้อง............

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

คนที่แพ้ ก็ต้องดูแลตัวเองนะพี่ :biggrin:

ปล: หนูเหงาไม่ได้ เดี๋ยวงานเข้า .... :sweat:

เอ้า หาที่คลายเหงากันดีมั๊ยครับ ไม่ได้เจอพี่น้องนานแระ

อยากร้องเพลงครับ....เครียด ชีวิต ยังไม่ดีขึ้น....

หาลูกหมามาเลี้ยงเหอะ เหอเหอ จิงๆๆนะ ลูกหมาน่ารักดีออก:biggrin:
ตอนเป็นลูกหมาก้อน่ารักทุกตัวแหละ
โตขึ้นแล้วจะยังรักมันเหมือนเดิมหรือป่าวล่ะ...

ตอนเป็นลูกหมาก้อน่ารักทุกตัวแหละ
โตขึ้นแล้วจะยังรักมันเหมือนเดิมหรือป่าวล่ะ...
:redface: อืมมม.......น่าคิดๆ:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:

ซื้อพันธ์กระเป๋ามาจิคะ โตยังงัยตัวก็เท่าเดิม อิอิอิ ถ้าเจ้าของจาไม่ทำมันคอหักก่อนนะคะ ^^"

ไอ้พวกที่เลี้ยงหมาแล้วเล็กๆน่ารักแต่โตแล้วไม่รักแปลว่าไม่ได้รักสัตว์จริงๆ
อย่าไปเลี้ยงเลยส่วนไอ้จูซเนี่ยเลี้ยงอะไรก็ไม่ไหยเหงาเท่าเลี้ยงอีหนู
เอิ๊กๆหวังว่าแทมคงไม่อ่านนะจูซนะ

ไอ้พวกที่เลี้ยงหมาแล้วเล็กๆน่ารักแต่โตแล้วไม่รักแปลว่าไม่ได้รักสัตว์จริงๆ
อย่าไปเลี้ยงเลยส่วนไอ้จูซเนี่ยเลี้ยงอะไรก็ไม่ไหยเหงาเท่าเลี้ยงอีหนู
เอิ๊กๆหวังว่าแทมคงไม่อ่านนะจูซนะ
ถ้าเปนงั้นเด่วแทมเลี้ยงตัวนึงเลย เหอเหอ เลี้ยงไว้กัดจูซดีป่ะ เหอเหอ:byebye:

ซื้อพันธ์กระเป๋ามาจิคะ โตยังงัยตัวก็เท่าเดิม อิอิอิ ถ้าเจ้าของจาไม่ทำมันคอหักก่อนนะคะ ^^"
เลี้ยงหมูดีกว่า เด็ก ๆ ก้อน่ารัก โตขึ้นกินได้ด้วย
555++

เลี้ยงหมูดีกว่า เด็ก ๆ ก้อน่ารัก โตขึ้นกินได้ด้วย
555++
มองการไกล ...เด๋วหาเป็ด ก่ะ ไก่ และก็ปลามาด้วยน่ะ...กินได้เหมือนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน