กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

-->มาสมัครเมลกลุ่ม [email protected] กัน<-- มีรูปประกอบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31252
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ระวังเมลไป ยู มาทียังกะคนไม่เคยส่งเมล์เยอะโคตร

ปล. เดี๋ยวจะเอามั่ง

น้าครับ พอผมกดปุ่ม "ฉันมีอายุไม่น้อยกว่า 18 ปีบริบูรณ์"
มันขึ้นหน้านี้ครับไม่เหมือนกับของน้าเลยต้องทำไงครับ

ไฟล์แนบ

29.6 KB · อ่าน: 107
น้าครับ พอผมกดปุ่ม "ฉันมีอายุไม่น้อยกว่า 18 ปีบริบูรณ์"
มันขึ้นหน้านี้ครับไม่เหมือนกับของน้าเลยต้องทำไงครับ

ของเมล์ด้วยตั้ม

- เปาเปาเกิร์ล ตอบให้ -

ก็คลิกปุ่ม "เข้าสู่ระบบ" ที่อยู่ด้านบนขวา
แล้วใส่ Email กับ password ของอีเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์
(( ถ้าใช้ gmail จะเข้าระบบง่ายมาก )) เท่านี้ก็น่าจะเรียบร้อย

หรือมีอีกวิธีง่ายๆ สำหรับคนที่ใช้งาน Gmail
เปิด Gmail ของเราก่อน ((ถ้าไม่เปิดเมลล์เรา ก็ต้องคลิก "เข้าสู่ระบบ"))
แล้วไปที่ http://groups.google.co.th/group/cefiro-thailand
คลิกที่ปุ่ม "เข้าร่วมกลุ่ม" หรือ "Join"
หลังจากนั้นก็ทำตามวิธีของน้าเชดได้เลยจ้า

หรืออีกวิธีง่ายเหมือนกัน ใช้ได้กับเมลล์ทุกยี่ห้อ

1. เข้าเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์จาก Cefiro
2. ส่งเมลล์เปล่าๆ ไม่ต้องมีหัวข้อ ไม่ต้องมีเนื้อหา
โดยส่งไปที่ [email protected]
(( กรุณา copy URL ไปเลยนะคะ เด่วจะตกหล่น ))
3. หลังจากนั้นจะได้รับเมลล์จาก Noreply
(( ถ้าไม่เห็นใน Inbox ให้ดูใน Junk หรือ Spam ด้วยจ้า ))
ให Reply หรือ ตอบ เมลล์นั้นกลับ โดยไม่ต้องพิมพ์อะไร
4. เป็นอันเสร็จเรียบร้อยค่ะ

:biggrin:

- เปาเปาเกิร์ล ตอบให้ -

ก็คลิกปุ่ม "เข้าสู่ระบบ" ที่อยู่ด้านบนขวา
แล้วใส่ Email กับ password ของอีเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์
(( ถ้าใช้ gmail จะเข้าระบบง่ายมาก )) เท่านี้ก็น่าจะเรียบร้อย

หรือมีอีกวิธีง่ายๆ สำหรับคนที่ใช้งาน Gmail
เปิด Gmail ของเราก่อน ((ถ้าไม่เปิดเมลล์เรา ก็ต้องคลิก "เข้าสู่ระบบ"))
แล้วไปที่ http://groups.google.co.th/group/cefiro-thailand
คลิกที่ปุ่ม "เข้าร่วมกลุ่ม" หรือ "Join"
หลังจากนั้นก็ทำตามวิธีของน้าเชดได้เลยจ้า

หรืออีกวิธีง่ายเหมือนกัน ใช้ได้กับเมลล์ทุกยี่ห้อ

1. เข้าเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์จาก Cefiro
2. ส่งเมลล์เปล่าๆ ไม่ต้องมีหัวข้อ ไม่ต้องมีเนื้อหา
โดยส่งไปที่ [email protected]
(( กรุณา copy URL ไปเลยนะคะ เด่วจะตกหล่น ))
3. หลังจากนั้นจะได้รับเมลล์จาก Noreply
(( ถ้าไม่เห็นใน Inbox ให้ดูใน Junk หรือ Spam ด้วยจ้า ))
ให Reply หรือ ตอบ เมลล์นั้นกลับ โดยไม่ต้องพิมพ์อะไร
4. เป็นอันเสร็จเรียบร้อยค่ะ

:biggrin:

เจ้าแม่ ZIDO มาเอง ขอบคุณมากๆ

เจ้าแม่ ZIDO มาเอง ขอบคุณมากๆ

ไม่ใช่ค่ะ น้าเชด
กลุ่ม Unzeen ของจ๋า กัน Zidogang เป็นพันธมิตรกันเฉยๆ จ้า
จ๋า เป็นแค่สมาชิกสามัญของ Zido แค่นั้นเอง

~จ๋า

ไม่ใช่ค่ะ น้าเชด
กลุ่ม Unzeen ของจ๋า กัน Zidogang เป็นพันธมิตรกันเฉยๆ จ้า
จ๋า เป็นแค่สมาชิกสามัญของ Zido แค่นั้นเอง

~จ๋า

ครับผม ผมก็เป็นอยู่หลายกลุ่มเหมือนกัน

[email protected]

......งืดดๆๆๆๆ.....

บอยลองเข้ามาที่

http://groups.google.co.th/group/cefiro-thailand

แล้วก็ login ด้วย Email และ pwd ก็ของ Email นั้น

บอยเป็นสมาชิกนานแล้วแต่บอยไม่ได้ยืนยัน

ลองดูนะไม่ได้โทรมาบอก

ปล. จะเอาไปเลี้ยวป่าว เข้ามาเอาไปได้

สมัครไม่ได้อ่ะ งง???

ไปติดเหมือนเค้าเลยอ่ะ วัยรุ่นไทยไม่เข้าใจ งง???

ติดตรงนี้อ่ะ (ทำชัดสุดได้เท่านี้)

ไฟล์แนบ

สมัครไม่ได้อ่ะ งง???

ไปติดเหมือนเค้าเลยอ่ะ วัยรุ่นไทยไม่เข้าใจ งง???

ติดตรงนี้อ่ะ (ทำชัดสุดได้เท่านี้)

น้ากิ๊ฟคลิ๊กส่งข้อความอีก จากในรูปแล้วมันจะส่ง link ไปหาน้าในเมลที่น้าสมัคร

แล้วน้าก็กลับไปยืนยันโดยการคลิ๊ก link ในเมลน้าอีกครั้ง

ปล. ตอนนี้น้าเป็นมาชิกไปแล้วแต่น้ายังไม่ได้ยืนยันการเป็นสมาชิกแค่นั้นครับ

ทำตามด้านบนได้เลยน้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน