กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มาแล้วค๊าบ!!! ภาพบรรยากาศจากงาน Meeting ประจำเดือน ก.ค. โดยกลุ่มสุขุมวิท 71 รับชมได้เลยค๊าบ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31212
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รูปหลังๆนี่เมาช่ายมะพี่ 555555555555555555555555
แรกๆ ไม่ค่อยได้จิบน้ำดอกคำฝอยเลย มือมันเลยนิ่ง

แต่หลังๆ นี่พอได้นั่งจิบน้ำให้หายคอแห้งแล้ว แหม่ มันเลยเต้นไปถ่ายไป

* รูปหลังๆ มันเลยออกมาเป็นเยี่ยงนั้น 5555555555555

คุณพระคุณเจ้าช่วย พี่เก้น ผมก็ว่างั้น ว่าทำไมรูปมันหายๆ ไปไหนหลายรูปเหมือนกัน ทั้งๆ ที่ผมไม่ได้ลบออกจากเม็มเลย

แต่ตอนแรกที่ต่อจาก Card Reader ดูแล้ว ก็งงเหมือนกันว่าทำไมในเม็มมันมีไฟล์ขยะเยอะเต็มไปหมด แต่ไม่ได้เอะใจอะไร นึกว่าแค่เป็นที่ Card Reader มันงงๆ เฉยๆ

พอมาดูอีกที รูปหายไปหลายรูปเหมือนกันแฮะ ดูภาพประกอบตามด้านล่าง ฮืออออออออออออออออออออออ

* ป.ล. ถ้าหากผมกู้ไฟล์ที่เสียออกมาได้จะเอามาอีกระลอกนะครับ แต่ถ้าไม่ได้ต้องขออภัยทุกท่านที่อยู่ในไฟล์ที่เสียไปด้วยนะครับ แงๆๆๆๆ เศร้า

กล้องเมิงเจ๊งแน่นอนแชมป์เอ๊ย...
มา..กูรับต่อเอง ทั้งชุดหมื่นสอง โอเค๊......55555555555

รูปโคตรๆหล่อเลย อิอิ สวย มัน ฮา รวย อิอิ หล่อ น่ารักกันทุกคนเลย

ขอบคุณมากคับสำหรับภาพสวยๆ...
เสียดายที่ติดภารกิจฟิชโช่..อดไปเมาเยยย :coolly-0011:

อิอิ สวยจัง ถ่ายออกมาอย่างหล่อเลย

รูปกระผมไม่มีเลยสงสัยไปช้ารูปเลยหายยยยย อิอิอิ ฮือฮือฮือ:coolly-0018:

เปงเหมือนกัน รึ

อิอิ เหมือนกานเลยอ่ะ

ว่า แต่ ใครไป ทำอาราย ไอ้เมย ว่ะนั่น

หมดสภาพ เลย

ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ คับแชมป์

ว่าแต่มีใครไม่เมามั่งไหมเนี่ย

ผมคนหนึ่งละครับที่ไม่เมา ออกตัวได้เลยว่าไม่เมา ม่ายเมา ม่ายยยยยยเมา หรือว่าไง

ผมคนหนึ่งละครับที่ไม่เมา ออกตัวได้เลยว่าไม่เมา ม่ายเมา ม่ายยยยยยเมา หรือว่าไง

พี่ไม่เมานะ แต่พี่ไม่เหมือนเดิม

ผมไม่ได้ไปซะหน่อย อย่ามาตู่:coolly-0036:

โห... ไม่ได้มาเหรอพี่... เสียดายแย่เลย

ตั้งแต่อยู่ชมรมมาจะ 6 ปี มี Meeting ครั้งนี้แหละ ที่มีรูปเยอะที่สุด
คุยให้ใครฟังไม่คุย ดันไปคุยกับพี่ติ.....เฮ้อ.. กูหนอกู

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เสียดาย ไม่ได้ไป บรรยากาศน่าไปอยู่ด้วยจัง

มีปัญหาสุขภาพอยู่พอดีคับ

แหล่มคับแชมป์.....

เด๋วรอกล้องผมละกัน งานนี้มีทีเด็ด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน