กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มิตติ้งฯ ท่องเที่ยว ทำบุญ กับ..a31club

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31367
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31367

อ๊อดอ๊อด # โลมาขี้เมา
Cefiro-Thailand Members
ชาวa31club ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่-ไทยแลนด์ทุกท่าน
ร่วมมิตติ้งและร่วมทำบุญบริจาคสิ่งของช่วยเหลือเด็กกำพร้า
วัดบางเพลิง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา
วันเสาร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553 นี้ครับ

กำหนดเดินทางนะครับ

7.30 นัดเจอกันก่อนที่ปั้มเอซโซ่ รัตนาธิเบศร์ (เอซโซ่แรก ที่ลงจากสะพานพระนั่งเกล้าไปบางบัวทอง)
8.00 ล้อหมุนเดินทาง นำขบวนโดย น้าเชิด
9.30 เดินทางถึงวัด ทำบุญ บริจาค แจกข้าวของ รวมถึงทานอาหารเช้าร่วมกับทางวัดครับ
11.00 เดินทางออกจากวัดเพื่อทริปไหว้พระเก้าวัด จังหวัดอยุธยา
12.00 แวะกินเกี๋ยวเตี๋ยวเรือ จังหวัดอยุธยา(แซบๆ)
13.00 เริ่มโครงการไหว้พระให้ครบ เก้าวัด
17.00 ออกจากวัดเพื่อเดินทางไปร้านอาหาร (ไม่แพง ป๋าบอล คอนเฟิม)
ดูบรรยากาศร้านอาหารได้ที่
http://www.goodviewayutthaya.com/2009/index.php?page=SHOWGALLERY&galleryid=214
18.00 มาถึงร้านอาหาร กิน ถ่ายรูป สนทนากันให้เต็มที่
22.00 ออกจากร้าน เดินทางกลับสู่ กทม อย่างปลอดภัย

..พี่น้องเซฟไทยที่สนใจร่วมในทริปนี้ก็เชิญได้เลยนะครับ
หากไม่สะดวกในการเดินทางก็ฝากของบริจาคได้นะครับ
ติดต่อได้ที่น้าณิต 08-1629-6177.. น้าอู๊ด 08-6340-5427

หรือร่วมบริจาคได้ที่วัดบางเพลิง เลขที่ 20 หมู่ 3 อ.บางปะหัน
จ.พระนครศรีอยุธยา โทร. 08-1852-7934 , 035-710443

ปล. ฝากประชาสัมพันธ์หน่อยนะคับพี่น้องค๊าบบบบบบ....:coolly-0009:

น่าไปคับ ได้บุญมหาศาล+โชคลาค
ถ้าไม่ติดอะรัยไปคับ ลงชื่อคับ หนึ่งลำคับ

น่าไปคับ ได้บุญมหาศาล+โชคลาค
ถ้าไม่ติดอะรัยไปคับ ลงชื่อคับ หนึ่งลำคับ
ลำไหนครับ ลำขาวหรือแอคคอร์ด :coolly-0043:
อยากไปเหมือนกันครับ

เรื่องดีๆๆ แบบนี้ บอกต่อๆๆๆ
ช่วยกันไปเยอะๆนะครับ

ขอบคุณมากคะพี่อ๊อด
ใครสะดวกไปเชิญได้เลยนะคะ
ถ้าไม่สะดวก ฝากเปนเงินหรือสิ่งของไปร่วมบริจาคก็ได้นะคะ

เราชาวA31 Club ยินดีต้อนรับคร๊า:coolly-0003:

ลำไหนครับ ลำขาวหรือแอคคอร์ด :coolly-0043:
อยากไปเหมือนกันครับ
ขอติดลำน้ำเงินไปคับ
ลำของสามสองสามสีมงคลดีคับ
ขอพรจะได้สมหวังนำเงินไหลมาเทมาคับ:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0005::coolly-0005:

ขอบ คุณ ครับ น้า อ๊อด

ที่ เเจ้ง กิจกรรม ดีๆ ครับ

ถ้าไม่สะดวก ฝากเปนเงินหรือสิ่งของไปร่วมบริจาคก็ได้นะคะ

เราชาวA31 Club ยินดีต้อนรับคร๊า:coolly-0003:
ยินดีคับน้า..ร่วมด้วยช่วยกันคับ...:coolly-0009:

ขอติดลำน้ำเงินไปคับ
ลำของสามสองสามสีมงคลดีคับ
ขอพรจะได้สมหวังนำเงินไหลมาเทมาคับ:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0005::coolly-0005:
รู้สึกเหมือนโดนมัดมือชกเลย 55+

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับ นู๋เบียร์
ว่าแต่ทำไมไม่ใช้รหัสคุณณิตล่ะ

เสียดายจัง ไม่มีโอกาสร่วมเดินทางไปทำบุญกับชมรมน้องซักที
ครานี้ก็ติดงานมิตติ้งชมรม จัดโดย Cef@non ซะอีก วันเดียวกันเลยครับ

ไปไม่ได้ครับต้องไปตรุษจีนเมืองกาญ ไปมิตติ้งไม่ได้อยากไปครับไว้โอกาสหน้าครับ

เสียดายจัง ไม่มีโอกาสร่วมเดินทางไปทำบุญกับชมรมน้องซักที
ครานี้ก็ติดงานมิตติ้งชมรม จัดโดย Cef@non ซะอีก วันเดียวกันเลยครับ
ช่ายครับ กำลังจะเข้ามาบอกเลยว่า
13 กุมภา เซฟไทยก้อมีมิตติ้งใหญ่ประจำเดือน จัดโดยเซฟนนท์ครับ
คงติดงานทางนี้ไม่ได้ไปด้วย
ยังงัยจะลองรวบรวมสิ่งของ หรือเงินไปร่วมบริจาคด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับ นู๋เบียร์
ว่าแต่ทำไมไม่ใช้รหัสคุณณิตล่ะ
น้าณิตไม่ยอมให้ใช้น่ะคับน้าเล็ก

คงกลัวน้าเบียร์เข้าไปชมบอร์ดนู้น...!!!

55555.....:coolly-0017::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน