กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยางรัดแร็คครับ มันหลุดครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31713
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31713

Cefiro-Thailand Members
คืองี้ครับลูกยางรัดแร็คของผมมันหลุดครับไปเปลี่ยนมายังไม่ได้เดือนเลยนะเมื่อวานไปตั้งศูนย์ช่างบอกว่าลูกยางมันหลุดผมลงไปดูช่างขยับให้ดูมันเคลื่อนจริงๆโทรไปถามร้านที่เปลี่ยนให้เขาบอกว่ามันต้องให้ตัวนิดหน่อยทีนี้ งง ตาย ทำไงดีครับช่วยชี้แนะหน่อยครับพี่ๆน้องๆ:confused: :confused:

วิธีบ้านๆแต่ใช้ได้ดี

1 ก่อนใส่ เอาเบนซิน ล้างแถวๆนั้นทั้งแรค และประกับแรค ให้แห้ง น้ำมันจะทำให้ลื่น

2 ก่อนใส่ยาง ตัดยางในรถ มามัดเพิ่มอีก 2-3 รอบ แล้วค่อยใส่ประกับลงไป

รับรองแน่น เหมือนของแท้ เผลอๆจะแน่นกว่าอีก

3. เป็นลูกยางตัวนั้นออก ใช้ของซิ่ง ทำจากมิเนียมทั้งตัว อันนี้แน่นสุดๆ ดริฟท์ได้เลย

ขอบคุญครับและที่เป็น มีเนียมมันจะอยู่ได้นานมะ และพอทราบราขอของแท้ปะครับ
ขอบคุญอีกครั้ง

1 ก่อนใส่ เอาเบนซิน ล้างแถวๆนั้นทั้งแรค และประกับแรค ให้แห้ง น้ำมันจะทำให้ลื่น

2 ก่อนใส่ยาง ตัดยางในรถ มามัดเพิ่มอีก 2-3 รอบ แล้วค่อยใส่ประกับลงไป

รับรองแน่น เหมือนของแท้ เผลอๆจะแน่นกว่าอีก

3. เป็นลูกยางตัวนั้นออก ใช้ของซิ่ง ทำจากมิเนียมทั้งตัว อันนี้แน่นสุดๆ ดริฟท์ได้เลย[/quote]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน