กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ย้ายบ้านมา มหาสารคามแล้วคร๊าบบบบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย daruma10
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สนามแรกเดือนไหนนะอ้น พี่เอาเข้าอู่ต้นเดือนหน้า น่าจะเสร็จทันก่อนปีใหม่
เด๋วจะไปช่วยเสริมทัพ มีน้องที่นี้ไปด้วยอีก1คัน
ทีสนามกรุงเทพ ฯ ไม่รู้จักมาวิ่ง
เช๊อะ...

ทักให้ถูกคันนะคับ55555++...เพราะตอนนี้เจ้าของนอกใจหันไปขับสี่ เป็นอีโวไปแล้ว
ส่วนอีน้ำเงิน เจ้าของเปลี่ยนมือตอนนี้ไปวิ่งที่คลองห้าแล้วคับ

ดีนะพี่บอกผมก่อน

เดี๋ยวเผลอไปทักเข้า

โดนด่ากลับล่ะงานเข้าเลย

ฮ่าฮ่า:coolly-0010:

ใช่แล้วครับ..ตอนนี้ใช้ EVO4 สีขาวครับผม กำลังทำใหม่ขยายเป็น2300 cc.ครับสนามหน้าเสร็จครับผม...ส่วนcef คันใหม่กำลังทำอยู่คงจะเสร็จปีหน้าสนามแรกพอดีครับ รับรองโหดกว่าคันเก่าเยอะครับ ยังไงก็รัก cef อยู่แล้ว:coolly-0044::coolly-0044:

แต่ก็ใช่คนที่ยืนถือกะป๋องน้ำในรูปช่ายป่ะ คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน