กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนขอดูรูปตำแหน่งติดหมุดยึดพรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31432
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31432

Tum bangna
Cefiro-Thailand Members
ไม่ทราบว่ามันอยู่ตำแหน่งไหนของพื้นรถ ทั้ง 2 ฝั่งครับ
โปรดอนุเคาระห์ด้วย :sweat::confused::cry::cry:

ขับรถมาดูเอา ไม่งั้นก็เอาไขควงจิ้มๆ เจอรูเหลี่ยมๆตรงไหน ก็จิ้มลงไปเลย 555

ขับรถมาดูเอา ไม่งั้นก็เอาไขควงจิ้มๆ เจอรูเหลี่ยมๆตรงไหน ก็จิ้มลงไปเลย 555

เอางั้นเลย:biggrin: งั้นเดี๋ยวจะลองจิ้มๆ ดูก่อน ถ้าหาไม่เจอ จะสอบถามทางไปหาอีกที ขอบคุณครับ:redface::biggrin:

แต่ใครถ่ายรูปไว้ก้อยังขอดูนะครับ จะได้จิ้มถูก

จิ้มไปแบบนี้รูมันก็ขยายหมดสิคับ ว๊าแย่จัง :wink:

หึหึหึ

เหรอ ?

ตั้งใจว่าจะถ่ายรูปให้ดู ลืมทุกทีที่มีเบียร์มาตั้ง...
เด้วจัดการให้ครับ..

ตั้งใจว่าจะถ่ายรูปให้ดู ลืมทุกทีที่มีเบียร์มาตั้ง...
เด้วจัดการให้ครับ..
ขอบคุณมากๆ ครับป๋า :biggrin::biggrin: ผมจะรอ
ลองจิ้มๆ ดูแล้ว ไม่เจอเลย ส่งใส่จะหารูไม่เก่ง:sweat::sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน