กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cef9661
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
C

cef9661

คือว่า ผมได้ สับเปลี่ยน กล่อง เดิมผม (อริสโต้) ผมกับ กล่องของเพื่อนผม ( supra) เพื่อนผม บอกว่าแรงกว่าเพราะบูสต์1 บาร์ ครับ แต่พอเปลี่ยเสร็จ (ถอดเปลี่ยนกัน) เครื่องผม มีไฟ Overdirve กระพริบๆ แล้วบางช่วง เร่งไม่ขึ้นนะครับ บางทีต้อง ลงเกียร์ 1 หรือ L เพื่อ ให้เร่งได้นะครับ เห็นเพื่อนบอกว่า ต้องรอให้รถปรับสภาพเองก่อน ซัก หนึ่งถึงสองวันนะครับ จริงไหมครับ หรือว่า ต้องเซ็ทอะไรด้วยไหมครับ ขอผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ:verrckt:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน