กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..

คนธรรมมะอย่างผม รับไม่ได้ กระทู้นี้.......

Re: กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..

มารมณ์ไหนอ่ะคับพี่....รึว่าหิวเหล้า

โดนพาดพิง...ผ้มไม่เกี่ยวเด้อ........

คนนี้อ่ะตัวดีเลย ผู้อยู่เบื้องหลัง..555 คิดถึงฮอด

คนนี้อ่ะตัวดีเลย ผู้อยู่เบื้องหลัง..555 คิดถึงฮอด

ชะอุ้ย....โดนพาดพิงอีกละ:coolly-0001:

ทั้งเมาทั้งเอา ผมล่ะช๊อบชอบ :coolly-0009:

แต่ถ้าอยากเปลี่ยนสไตล์มาดื่มนม ก็มาแถวม.ศรีปทุมนะครับ

เดี๋ยวผมให้น้องๆมาเทคแคร์ (ร้านนม) :coolly-0028::coolly-0028:

ขอเข้าชมรมคนขี้เมาด้วยคนนะครับ

เอาล่ะ ใหนๆก็ใหนๆละผมว่า วันเสาร์นี้ น้าอ๊อด ต้องเลี้ยงเหล้าผมแน่เลย

555555

ทั้งเมาทั้งเอา ผมล่ะช๊อบชอบ :coolly-0009:

แต่ถ้าอยากเปลี่ยนสไตล์มาดื่มนม ก็มาแถวม.ศรีปทุมนะครับ

เดี๋ยวผมให้น้องๆมาเทคแคร์ (ร้านนม) :coolly-0028::coolly-0028:
ประเด็นนี้น่าสนใจนะคร๊าบ :coolly-0009:

ผมว่า 80% ของคนในชมรมนี้กินเหล้านะครับ
เพราะฉะนั้นผมว่ากระทู้ แม่งฮ๊อตชัวร์
ฮ่า ๆ ๆ

เหล้า กับ เอา

เป็นของคู่กัน

แพล๊บๆๆๆๆๆ

ผมว่า 80% ของคนในชมรมนี้กินเหล้านะครับ
เพราะฉะนั้นผมว่ากระทู้ แม่งฮ๊อตชัวร์
ฮ่า ๆ ๆ

ว้า นู๋อยู๋ในเครื่อข่าย 20% ที่เหลือ แย่จัง :coolly-0001:

โดนพาดพิง...ผ้มไม่เกี่ยวเด้อ........
ต้องเกี่ยวคับ..เพราะน้าคือรองประธานกลุ่มนี้ :coolly-0041::coolly-0017:

ขอเข้าชมรมคนขี้เมาด้วยคนนะครับ

เอาล่ะ ใหนๆก็ใหนๆละผมว่า วันเสาร์นี้ น้าอ๊อด ต้องเลี้ยงเหล้าผมแน่เลย

555555
ถ้าว่าง ไม่มีงานเข้า เจอกันคับ :coolly-0009:

เหล้า กับ เอา

เป็นของคู่กัน

แพล๊บๆๆๆๆๆ
ตามนั้นคับ พอเมาเด๋วแอลกอฮอล์ก็ไหลลงไข่!!!
555555..... :coolly-0028:

ดีนะที่เราไม่ดื่ม​
]

โปรเจคนี้ รอแฟนไม่อยู่ แล้วนู๋จะไปร่าเริง แหมๆๆ ม.ศรีปทุม ท่าทางนมจะเยอะ :coolly-0009:

โปรเจคนี้ รอแฟนไม่อยู่ แล้วนู๋จะไปร่าเริง แหมๆๆ ม.ศรีปทุม ท่าทางนมจะเยอะ :coolly-0009:
ไมต้องรอด้วยอ่ะ..พาแฟนไปด้วยจิ!!!

55555..... :coolly-0017::coolly-0028:

สรุป นมหรือเหล้าเนี่ยกะทู้นี้ ....แต่ท่าทางนมจะฮ๊อตกว่าเหล้าแล้ว นมขาวๆ :coolly-0009:
แต่ดื่มนมกับเหล้าพร้อมๆกันสุขภาพน่าแข็งแรง:coolly-0031:

มึงไม่กิน กูก็ไม่กิน....เออ

กูไม่กิน....กูกิน 285.

ไฟล์แนบ

69.8 KB · อ่าน: 79

ร้อนแรงจริงๆ 3วัน เกือบ40คอมเม้นแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน