กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แน๊ะ.....ส่งซิก ชวนกินเหล้าอีกและ โอ.เคร. ครับ เย็นเสาร์เจอกันครับ 555+

เออ.วันศุกร์ไปปราณฯ คงจิบเบา ๆ เคล้าเสียงคลื่นแล้วเข้านอน
วันเสาร์จรกลับค่อยจัดหนัก

image.php

เด็กสองคนนั่นเค๊าเป็นลูกนกเพนกวินเหรอ ตัวใหญ่พ่อ ตัวเล็กแม่ ใช่ป่ะ..คิดถึงน้องวุ้ย.

image.php

เด็กสองคนนั่นเค๊าเป็นลูกนกเพนกวินเหรอ ตัวใหญ่พ่อ ตัวเล็กแม่ ใช่ป่ะ..คิดถึงน้องวุ้ย.

ผิดคับพี่....ตัวใหญ่แม่มัน...ตัวเล็กอะพ่อ55555

คิดถึงเหมือนกันคับพี่.....มิตติ้งนี้น้องขอผ่านก่อน...พอดีตั้งพาลูกไปปั่นจักยานอะพี่ (จิงๆอยากไปนะ)

สงสัยมิตติ้งใหญ่เหมือนเดิม

ปล...ยังมีห้องว่างอยู่อะป่าว อิอิ หมาดุไม่เอานะ เดี๋ยวเมาผมจับแดก5555:coolly-0005:

ผิดคับพี่....ตัวใหญ่แม่มัน...ตัวเล็กอะพ่อ55555

คิดถึงเหมือนกันคับพี่.....มิตติ้งนี้น้องขอผ่านก่อน...พอดีตั้งพาลูกไปปั่นจักยานอะพี่ (จิงๆอยากไปนะ)

สงสัยมิตติ้งใหญ่เหมือนเดิม

ปล...ยังมีห้องว่างอยู่อะป่าว อิอิ หมาดุไม่เอานะ เดี๋ยวเมาผมจับแดก5555:coolly-0005:

มิตติ้งใหญ่เลย..ถูกแล้ว..
ส่วนไอ้หมูยอหมาที่บ้านเลือกดุกับบางคนเท่านั้น..วุ้ย..อย่างประธานบิ้ก.เป็นต้น คือ คนก็ดุ หมาก็ดุ เพราะฉะนั้น ดุกับดุเลยอยู่ใกล้กันไม่ได้.555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน