กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++รหัสสมาชิกต่อไปนี้ ติดต่อรับสติ๊กเกอร์ด้วยครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
A31245
A31360 --> จ่ายสติ๊กเกอร์แล้ว ชำระเงินแล้ว
A31508
A31884
A311055
A311127

ค่าใช้จ่ายชุดละ 120 บาท
ส่งให้ด้วยชุดละ 170 บาท

ใครที่สติ๊กเกอร์ขาดไป ต้องการสั่งเพิ่มเติม
ลงชื่อในกระทู้นี้เท่านั้น
ผมจะปักหมุดไว้ รีบ ๆ สั่งด้วย เพราะจะได้ดำเนินจัดทำให้ทันตอนวันมิตติ้ง

ติดต่อรับสติ๊กเกอร์ได้ที่เบอร์ผม 0817729909 ออย
สถานที่รับสติ๊กเกอร์ สี่แยกวังหิน ซอยเสนานิคม1 ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

A31360

เบอร์นี้มาไว้ที่บ้านพี่ได้ครับ..อยู่ใกล้กัน..

สั่งเพิ่ม A31434 เจ้าบิ้ก นนท์

เอ่อ ป๋มจ่ายหมดแล้วนี่ครับท่านรอง เหลือแต่เลขอย่างเดียวอะ หรือท่านเอามาให้ทั้งหมดอีกครั้งอะ

เอ่อ ป๋มจ่ายหมดแล้วนี่ครับท่านรอง เหลือแต่เลขอย่างเดียวอะ หรือท่านเอามาให้ทั้งหมดอีกครั้งอะ
เด๋วแกะแต่เลขไปให้วันแต่งแล้วกัน

รับทราบครับพี่ แล้วเลข 1100 อะเมือไหร่ได้
จิง ๆ กรูเอาไปให้ตอนมิตติ้งเดือนมี.ค. แล้ว แต่เมิงไม่มารับเอง
ตอนนี้ บอกตรง ๆ หาไม่เจอว่ะ ขอหาของก่อน

A31360

เบอร์นี้มาไว้ที่บ้านพี่ได้ครับ..อยู่ใกล้กัน..

สั่งเพิ่ม A31434 เจ้าบิ้ก นนท์
ตามนั้นครับ วันอาทิตย์ เย็น ๆ หลัง 6 โมง (เลิกงาน) จะเข้าไปรับนะครับ
**เตรียมกระติกน้ำแข็งไว้ด้วยนะครับ คุงน้า**

ตามนั้นครับ วันอาทิตย์ เย็น ๆ หลัง 6 โมง (เลิกงาน) จะเข้าไปรับนะครับ
**เตรียมกระติกน้ำแข็งไว้ด้วยนะครับ คุงน้า**
อิอิ สติ๊กเกอร์มันบูดง่ายหรอครับ ต้องเอาแช่กระติกมีน้ำแข็ง :coolly-0043::coolly-0028::coolly-0033:

จะฝากกลับไปกับป๋าลองที่มิตติ้งนะครับ ( ถ้าไม่ลืม )

รหัสของผม (A311055)ให้เปารับเเทน ที่งาน บางเเสนน่ะพี่
ฝาก เปา 1094 มาด้วยด้วยครับ

ขอบคุณครับ

รหัสของผม (A311055)ให้เปารับเเทน ที่งาน บางเเสนน่ะพี่
ฝาก เปา 1094 มาด้วยด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ผมจำไม่ได้ครับว่าให้เงินค่าสติ๊กเกอร์หรือยัง ถ้ายังก้อฝากเปามา หรือจะให้เปาออกก่อนก้อคุยกันนะครับ

ผมจำไม่ได้ครับว่าให้เงินค่าสติ๊กเกอร์หรือยัง ถ้ายังก้อฝากเปามา หรือจะให้เปาออกก่อนก้อคุยกันนะครับ

ครับ ตาม นั้น ครับ
เก็บเงิน ที่่เปาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน