กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับซ่อมกล่องคุมพวงมาลัยพาวเว่อร์สำหรับแร็ค 5 สายครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เล็กว็อย เมื่อใหร่ผ่านมาทางหัวหิน หนีบกล่องมาเปลี่ยนให้ป๋า ใบนึงดิวะ หมดสภาพแล้ว ขับช้าหนักชิ๊บ ขับเร็วแมร่งเบาหวิวเหมือนนก เตรียมจาบิน เขร้

เล็กว็อย เมื่อใหร่ผ่านมาทางหัวหิน หนีบกล่องมาเปลี่ยนให้ป๋า ใบนึงดิวะ หมดสภาพแล้ว ขับช้าหนักชิ๊บ ขับเร็วแมร่งเบาหวิวเหมือนนก เตรียมจาบิน เขร้

ป๋าไม่ลอง Take Off ดูล่ะคับ เครื่องก้อแรง... หางก้อใหญ่โต มโหฬาร ...:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

55555555

ถ้าแน่นอนว่าไปวันไหน แล้วผมจะโทรบอกคับ...ป๋า :coolly-0003:

ตอนนี้กำลังรอทดสอบช่วงล่าง ยูริเทน Super Pro + แพท้าย SkyRo กันโคลงแต่ง + โช๊ค OHLINS อัดแก๊สใหม่แน่นๆ เสร็จแล้วจะเอาไปแรดที่หัวหินคับ :coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

มาตอบช้าไปป่าวเนี่ย

ขอโทษที่คับเพิ่งจะเข้ามาดู พอดีจะเข้าไปวันนี้แล้วอะคับ

จิงๆก้ออยู่ใกล้ๆกันนี่คับ ผมอยู่แถวโลตัสบางใหญ่ โทรมานัดละกันคับ

ขอบคุณคับ

ไว้ถ้าวันไหนจะโฉบไปที่บ้านป๋าลอง จะโทรนัดอีกทีคับ..
ขอบคุณคับ ^^

รับซ่อมกล่องคุมพวงมาลัยพาวเว่อร์สำหรับแร๊คเดิม A31 5 สาย
เล็ก 08-1252-7780
ราคา 500.- (สลับกล่อง)

รับซ่อมกล่องคุมพวงมาลัยพาวเว่อร์สำหรับแร๊คเดิม A31 5 สาย
เล็ก 08-1252-7780
ราคา 500.- (สลับกล่อง)

*** รับซ่อมกล่องคุมพวงมาลัยพาวเว่อร์สำหรับแร็ค 5 สายครับ ***
*** รับซ่อมกระจกมองหลังปรับแสง J3 ***
ติดต่อ เล็ก 08-1252-7780

*** รับซ่อมกล่องคุมพวงมาลัยพาวเว่อร์สำหรับแร็ค 5 สายครับ ***
*** รับซ่อมกระจกมองหลังปรับแสง J3 ***

<!-- / message --><!-- sig -->

เป็นมานาน จนเอือมแระ

สุดยอดเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีๆ:coolly-0034:

เป็นมานาน จนเอือมแระ

สุดยอดเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีๆ:coolly-0034:

ทิ้งไว้นานๆแล้วมันจะซ่อมไม่ได้นะคับ ต้องเปลี่ยนกล่องใหม่

ที่สำคัญถ้าแรค5สายผมพังมะไหร่คงต้องเลิกรับงาน เพราะไม่มีรถให้ลอง Test กล่อง :coolly-0027:

ปล. ลองถามป๋าโจ้ดูคับว่าซ่อมแล้วเป็นไง บริการถึงหัวหินเลย 555

ซ่อมเสดแล้วโทรบอกด้วยนะจ๊ะ พ่อรูปหล่อ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน