กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับติดตั้ง Lpg และ แก้ไขงาน Lpg

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31001
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ป๋าครับ bmw 525i บิ๊กโน๊ส ติดตั้งใหม่ทั้งหมด ราคาเท่าไหร่ครับ ถ้าถังโดนัดเท่าไหร่ ถังแคบซูลเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ป๋าครับ bmw 525i บิ๊กโน๊ส ติดตั้งใหม่ทั้งหมด ราคาเท่าไหร่ครับ ถ้าถังโดนัดเท่าไหร่ ถังแคบซูลเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ตอบทาง PM แล้วครับ

ตามที่ผมโทรนัดเมื่อวันพุธ ว่าวันเสาร์จะเข้าไปจูนแก๊ส
ขอ Confirm นะครับ แล้วจะเข้าไปก่อน9โมงเช้า
ขอบคุณครับ

1.จะจูนแก๊ส เป็นระบบอะไรและยี่ห้ออะไรครับ?
2.ที่ทำให้สายพานแอร์ตึง มันคืออะไรครับ? ไม่เข้าใจ
3.สายพานแอร์+สายพานทามมิ่ง แถวนี้มีขายครับ แต่จำราคาไม่ได้.

รับจูนแก๊สไหมครับ เครื่อง2j ge vvti แก๊สยี่ห้อ sec หม้อต้มเมจิ3 ท่อเดิน 8มม.หัวฉีด vertex 3โอมห์ ครับ เจาะรู 3มม.
อาการคือ กินแก๊ส น่าจะ2บาทกว่าครับ แล้วเวลากดก็สะดุดครับแต่ถ้าขับธรรมดาก็ไม่เป็นไร แต่รู้สึกว่ากินแก๊สนะครับ รบกวนหน่อยนะครับ

รับจูนแก๊สไหมครับ เครื่อง2j ge vvti แก๊สยี่ห้อ sec หม้อต้มเมจิ3 ท่อเดิน 8มม.หัวฉีด vertex 3โอมห์ ครับ เจาะรู 3มม.
อาการคือ กินแก๊ส น่าจะ2บาทกว่าครับ แล้วเวลากดก็สะดุดครับแต่ถ้าขับธรรมดาก็ไม่เป็นไร แต่รู้สึกว่ากินแก๊สนะครับ รบกวนหน่อยนะครับ

น่าจะจูนได้ครับ ยังไงเอารถเข้ามาให้ดูจะดีที่สุด อาการที่คุณว่ามา เกิดจากแก๊สท่วมล้วนๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน