กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**รายชื่อกลุม Bangna-sukhumvit 71 คล่าวๆ**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
17นี้ไปกันกี่โมงหรอครับพี่บิ๊กอยากไปด้วยจังพี่ :coolly-0033:
ไปสิคับ เสี่ยหนู น่าจะออกประมาณ 9 โมงนะ
งัยโทมาละกัน ไม่ฟิกอะ แล้วแต่สะดวกกัน จุดหมาย
ปลายทายที่เดียวกันอยู่แล้ว แต่ถ้าจะลงแข่ง ก็ต้องรีบ
ไปหน่อย......

ดันขึ้นมาดู..ล้มหายตายจากไปเท่าไหร่แล้วเนี่ย 555

หนูยางอยู่

^^

ใจจริงอยากได้เงินสักแสนมาลงทุน แต่รถปี 90 เลยไม่มีไฟแนท์ไหนรับ

จะขายก็สีชมพูคงขายยาก เลยเก็บมานไว้อย่างงี้ดีก่า

555

ท่านประธาน71 คับ

ท่านต้องถอนคำพูดคับ
15.บอล A31573 (ไอนี่จิตรอ่อน)

ผมแค่ หักเหช่วงหนึ่งของชีวิต และ71ยังอยู่ในใจเสมอคับท่าน( โปรดพิจารณา )

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ท่านต้องถอนคำพูดคับ 15.บอล A31573 (ไอนี่จิตรอ่อน)

ผมแค่ หักเหช่วงหนึ่งของชีวิต และ71ยังอยู่ในใจเสมอคับท่าน( โปรดพิจารณา )

5555 สัด ถึงกะเป็นเดือดเป็นร้อน

ท่านต้องถอนคำพูดคับ
15.บอล A31573 (ไอนี่จิตรอ่อน)

5555 สัด ถึงกะเป็นเดือดเป็นร้อน

สาดดดดดดด......ก็เมิงดูสีกรูดิ ไม่เหมือนชาวแก๊งค์เค้าเลย เหลืองเลย แดงดิแดงๆ:coolly-0014:

สาดดดดดดด......ก็เมิงดูสีกรูดิ ไม่เหมือนชาวแก๊งค์เค้าเลย เหลืองเลย แดงดิแดงๆ:coolly-0014:

น้าบอลสีเหลืองเค้าเตื่อน แดงโดนไล่ออกเลยคับ อิอิ

น้าอยากได้แดง ต้องทำฟาวอีกครั้งได้ 2 เหลือง เท่ากับแดงเลยคับ :coolly-0010:

พิ่งเข้ามาเห็น

แต่หมั่นไส่้รายนี้เป็นพิเศษ

20.เมย์ A31450 (ไม่ฝักไฝ่กลุ่มใดกลุ่มนึง แต่มีใจให้ 71)

แหมมมมมมมมมมม

เอออออ........ต้องแบบนี้สิท่านประธาน( แดงกันทั้งแผ่นดิน ):coolly-0014:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน